Hạng C
1/3/07
742
7.808
93
Rang nhon luu y* taxi tu san bay vao Nha Trang 320 ngan dong nhung taxi tu Nha Trang di san bay chi toi da 170 ngan thoi nhe! Hai chieu gia khac nhau do!
Xin loi toi khong go tieng Viet duoc.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
rangnhon nói:
Bác "Country" khi nào lại đưa khách ra Cam Ranh nữa vậy? Sáng CN em về chuyến 9g30. Em đang định gọi Mai Linh hỏi xem dịch vụ đưa đón sao đây nè. KS em ở heo hút quá, lúc tối taxi đưa em vô mà quần muốn hết khu An Viên mới tìm được. :-(
Mợ ở KS nào mà nghe ... ớn zị :cool:

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
@ Bác Phúc:
Em nhờ HDV gọi taxi đón tại KS luôn, họ nói giá 270. Em nói bạn em kêu có 170 hà, ổng nói cuối tuần cháy xe nên giá vậy là mừng rồi. Hu hu... Miễn là taxi nhớ đón em đúng giờ để em về là được rồi.

@ Bác swinds:

Em ở Paragon Hotel 3 sao mới xây trong khu An Viên gần cáp Vinpearl. Phòng ốc dịch vụ cũng tốt lắm bác à, chỉ bất tiện là xa khu trung tâm. Em gặp một đoàn Audi bảng số SG khoảng 10 chiếc, chắc của nhóm nào off tại đây. Mai mốt em post hình các bác xem. Nếu Os off ở đây cũng tiện, đậu đươc cả trăm chiếc xe trong khu này luôn á.

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
hey yahhh
h mới thấy cái thớt này của mợ, biết sớm là đu theo về đó, tiện thể làm hướng dẫn viên cho người đẹp rồi :D

Hạng B1
26/7/11
58
0
0
35
LoseCash nói:
hey yahhh
h mới thấy cái thớt này của mợ, biết sớm là đu theo về đó, tiện thể làm hướng dẫn viên cho người đẹp rồi :D
bác Mất Tiền cũng người NT luôn ah:D

Hạng B2
13/6/10
159
2
18
rangnhon nói:
Bác "Country" khi nào lại đưa khách ra Cam Ranh nữa vậy? Sáng CN em về chuyến 9g30. Em đang định gọi Mai Linh hỏi xem dịch vụ đưa đón sao đây nè. KS em ở heo hút quá, lúc tối taxi đưa em vô mà quần muốn hết khu An Viên mới tìm được. :-(
chà, mợ countryside là chủ một khu du lịch đồng quê mini cũng vui vui. Mợ nhon nếu ở lâu thì có thể ghé thăm chỗ của mợ side, cũng thư giãn chút đỉnh. Tiếc là sáng mai mợ về mất rồi.

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Vui quá, tự nhiên lập topic này lại gặp được nhiều bác quê Nha Trang. Sáng nay nhìn thấy đoàn xe biển số TP trước KS, em cứ đi lòng vòng coi thử có dán logo mình không. Biết đau em gặp may. :)

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
rangnhon nói:
Vui quá, tự nhiên lập topic này lại gặp được nhiều bác quê Nha Trang. Sáng nay nhìn thấy đoàn xe biển số TP trước KS, em cứ đi lòng vòng coi thử có dán logo mình không. Biết đau em gặp may. :)
đoàn xe Santafe hiện vẫn đang ở Nha Trang, mợ theo các bác í mà về :D

Hạng C
1/3/07
742
7.808
93
rangnhon nói:
@ Bác Phúc:
Em nhờ HDV gọi taxi đón tại KS luôn, họ nói giá 270. Em nói bạn em kêu có 170 hà, ổng nói cuối tuần cháy xe nên giá vậy là mừng rồi. Hu hu... Miễn là taxi nhớ đón em đúng giờ để em về là được rồi.

@ Bác swinds:

Em ở Paragon Hotel 3 sao mới xây trong khu An Viên gần cáp Vinpearl. Phòng ốc dịch vụ cũng tốt lắm bác à, chỉ bất tiện là xa khu trung tâm. Em gặp một đoàn Audi bảng số SG khoảng 10 chiếc, chắc của nhóm nào off tại đây. Mai mốt em post hình các bác xem. Nếu Os off ở đây cũng tiện, đậu đươc cả trăm chiếc xe trong khu này luôn á.
Bạn Ráng Nhón có nhiều khả năng bị chú hướng dẫn thuốc rồi, Nha Trang hôm rồi mới ra thêm hãng taxi đồng thời Mai Linh mới tăng đầu xe làm sao mà "cháy" được!
Tệ quá!

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
HDV gọi taxi Thành Hưng. Giá giờ chót là 280, cộng thêm 10 ngàn vé vào cổng, em đưa luôn 300 cho xong. Tối qua đi chơi gọi xe Mai Linh, bác tài nói giá ra sân bay là 260, em thấy cũng gần bằng giá chú HDV gọi. Chắc đó là "giá quy định" dành cho du khách. :-(