Hạng D
20/9/16
1.775
2.282
113
mình cũng từng bị thằng kia cố ý phun nước bọt vào kính xe, do đó niềm căm thù lũ xe máy càng tăng vọt

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Các cụ đi oto thế không bao giờ đi xe máy ah? Chưa từng đi xe máy ah?
Theo e các cụ phân biệt oto hay xe máy ý thức khác nhau là ko đúng
Oto cũng đầy người vô văn hóa, xe máy cũng rất nhiều người đàng hoàng.
Cách nói của các cụ làm xã hội phân hóa giai cấp.
E là e cực ghét cái kiêu phân hóa như vậy. Rồi ngay cả cách các cụ phân biệt bắc kì với nam kì v...v

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Hãy cảm thấy may mắn khi đi xe hơi đi
Ghét người đi xe máy vô văn hóa làm gì, mang cục tức làm gì, gọi là xui
Cũng như xui đậu xe chim bồ câu ỉa lên kính xe

Hạng D
8/10/11
3.066
5.933
133
Phun nước bọt với bị phun nước rửa kính oto, hôm rồi đang đi tren đường Nguyễn Oanh bị chú đi Audi Q7 phía trước bắn nước tung tóe hết cã người đi xe máy phía sau có em nữa như vậy là không chấp nhận được toàn nước sà phòng.

Hạng B2
19/6/19
358
1.280
101
44
Các cụ đi oto thế không bao giờ đi xe máy ah? Chưa từng đi xe máy ah?
Theo e các cụ phân biệt oto hay xe máy ý thức khác nhau là ko đúng
Oto cũng đầy người vô văn hóa, xe máy cũng rất nhiều người đàng hoàng.
Cách nói của các cụ làm xã hội phân hóa giai cấp.
E là e cực ghét cái kiêu phân hóa như vậy. Rồi ngay cả cách các cụ phân biệt bắc kì với nam kì v...v
Em không có ý phân biệt gì ở đâu đây bác, nhưng trong tình huống xe em bị như vậy thì chỉ có xe máy mới khạc nhổ được như vậy chứ xe hơi nào hé kính xuống rồi nhổ vào gương xe em.

Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Em lại ghét nhất cái thói pha đèn ban đêm!! Thằng ngược chiều cũng pha, thím sau đít cũng pha! Mà ko phải tất cả là cố ý pha mà 80% lái xe ngáo ngáo ko biết mình đang mở pha. Thua tụi mày luôn đó

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Không chỉ có người đi xe 2B mới hay khạc nhổ bừa bãi mọi lúc mọi nơi đâu bác chủ. Mà có cả người lái xe 4B trở lên cũng nhiều ạ. Em nhớ đến bây giờ vụ E đi 2B trên đường Trường Sơn từ SB hướng về Công viên HVT bị 1 thằng lái xe tải làm cho một phát dính ngay trên đầu gối. Bực mà có dám làm gì đâu.

Tập Lái
21/6/19
1
0
1
47
Em thì đi xe máy vượt trái lên xe bus để quẹo trái thì bị tài xế phọt cho nguyên 1 đống vào mặt, mũ, người..... về tắm 3 lần không hết mùi. hic :))))