Tập Lái
17/6/19
8
0
2
39
chúa ghét mấy thể loại này, mong sao gậy ông đập lưng ông thì bọn này mới hiểu được

Hạng C
19/5/17
558
36.288
93
Các cụ đi oto thế không bao giờ đi xe máy ah? Chưa từng đi xe máy ah?
Theo e các cụ phân biệt oto hay xe máy ý thức khác nhau là ko đúng
Oto cũng đầy người vô văn hóa, xe máy cũng rất nhiều người đàng hoàng.
Cách nói của các cụ làm xã hội phân hóa giai cấp.
E là e cực ghét cái kiêu phân hóa như vậy. Rồi ngay cả cách các cụ phân biệt bắc kì với nam kì v...v
Xe hơi ý thức cao lắm cụ ơi, mấy bữa đi xe máy ngay xa lộ hà nội đoạn cantavil, ở trong vứt ra nguyên cái dừa mém là đo đường :mad:

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Văn hoá VN tui thấy vậy là bình thường, iu nó mới phun vào người, đòi hỏi văn minh văn hoá thì qua Mỹ nhá

Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Cái vụ này mình gặp thường xuyên, kinh tởm. Phải nói là mình khinh những người này, có ông chở cô vợ hay cô bồ ngồi sau mà cũng làm cái phẹt nhìn gớm.Nhiều người cứ ngang nhiên như ngoài đường không có người vậy đó. có lẽ họ nghĩ mình đang tàng hình hay mọi người xung quanh đang tàng hình.

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Mình thì thấy điều ngược lại hoàn toàn , tai xế xe hơi dừng đèn đỏ mở kính phun rồi còn bỏ ly cafe đang uống ra đường , tầng lớp nào cũng có người vô văn hóa xe hơi hay xe máy cũng vậy. Hôm wa mình gặp 1 chú chở hàng nguyên ngườn bẩn làm việc nhưng hắc xì lại bịt miệng lại rất có văn hóa.

Hạng B2
20/8/18
390
125
63
Các cụ đi oto thế không bao giờ đi xe máy ah? Chưa từng đi xe máy ah?
Theo e các cụ phân biệt oto hay xe máy ý thức khác nhau là ko đúng
Oto cũng đầy người vô văn hóa, xe máy cũng rất nhiều người đàng hoàng.
Cách nói của các cụ làm xã hội phân hóa giai cấp.
E là e cực ghét cái kiêu phân hóa như vậy. Rồi ngay cả cách các cụ phân biệt bắc kì với nam kì v...v
Bác này đúng đấy, không nên phân biệt ô tô xe máy (khối hằng lái ô tô cũng mất dại ko kém)
năm vừa rồi em lái sedan đang đi cung đường xuống cát lái, đang kẹt xe lăn bánh chầm chậm có 1 lão lái CX5...nhưng nên gọi là hằng mất dại,...thản nhiên hạ kính chắn gió phun qua xe em phun phèo vài bãi vừa dính kính chắn gió, vừa kính lái. em tức quá ép cho vào lề luôn...cũng mai hắn xuống xe xin lỗi nếu ko cho vài đấm vào mặt rồi...ghét mấy người chỉ biết sạch nhà mình còn rác thì lùa qua nhà người khác vô văn hóa kinh

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
Hỏi thiệt, các bác ra đường có từng phun ra lần nào chưa ? Nếu chưa, thì hơi khó tin.
Nếu có thì các bác có quan sát phía sau, bật xi nhan, đi sát lề rồi phun ? Em hay làm vậy, làm vậy có gọi là vô văn hóa không ?
Em hỏi thiệt để điều chỉnh hành vi.