qvu confirmed
Hạng B1
3/7/13
56
122
33
Mình dự kiến 24 cũng xp từ Q2, về tới QN thôi. Chắc nghỉ đêm Phú yên cho phẻ

Hạng C
12/6/09
844
7.480
93
Mình vừa mới xuất phát sáng hôm qua từ SG. Tính nghỉ ở Tuy hoà cho hợp lý nhưng khúc quẹo vào Tuy hoà bạn đi cùng không biết đường nên chạy lố qua lối rẽ. Vậy là phi về Quy nhơn luôn lúc 16h40. Nghỉ ở Tuy Hoà thì hợp lý hơn, khoảng 6h là trời tối, xe khách bật đèn pha chói loà mù luôn.
Từ Nha trang ra có rất nhiều trạm. Mình sử dụnh Vietmap live nhưng nhiều chỗ báo tốc độ không đúng với thực tế. Có thể đã thay biển báo mà chưa cập nhật. Từ 70 xuống 50, nhưng VM vẫn báo 90.
Cs thổi rất nhiều xe đoạn 40 đang sửa đường (VM không có) nên các bác chú ý biển báo chứ đừng chỉ xem trên VM.

Tập Lái
27/9/16
36
18
8
Mình vừa mới xuất phát sáng hôm qua từ SG. Tính nghỉ ở Tuy hoà cho hợp lý nhưng khúc quẹo vào Tuy hoà bạn đi cùng không biết đường nên chạy lố qua lối rẽ. Vậy là phi về Quy nhơn luôn lúc 16h40. Nghỉ ở Tuy Hoà thì hợp lý hơn, khoảng 6h là trời tối, xe khách bật đèn pha chói loà mù luôn.
Từ Nha trang ra có rất nhiều trạm. Mình sử dụnh Vietmap live nhưng nhiều chỗ báo tốc độ không đúng với thực tế. Có thể đã thay biển báo mà chưa cập nhật. Từ 70 xuống 50, nhưng VM vẫn báo 90.
Cs thổi rất nhiều xe đoạn 40 đang sửa đường (VM không có) nên các bác chú ý biển báo chứ đừng chỉ xem trên VM.
Đoạn đang sửa đường là ở Tuy hòa hay Quy nhơn ha anh. Cám ơn anh.

Tập Lái
17/1/24
12
10
3
39
Bác cho tụi em xin định vị đoạn đường sửa với. Dài tầm bn km vậy bác

• Like
Reactions: mars
Hạng C
12/6/09
844
7.480
93
Đoạn đang sửa đường là ở Tuy hòa hay Quy nhơn ha anh. Cám ơn anh.
Khúc gần tới Quy nhơn thì phải, do lái xe nên không nhớ chính xác toạ độ. Nhưng các bác chú ý biển báo nhen.
Đường khúc Bình định về cơ bản đã trám hầu hết ổ gà, tuy không láng mượt nhưng cũng không ảnh hưởng mấy. Mình đi sedan vẫn phóng ào ào.

• Like
Reactions: Khiêm and meofsw
Hạng C
12/6/09
844
7.480
93
Bác cho tụi em xin định vị đoạn đường sửa với. Dài tầm bn km vậy bác
Mình ko nhớ chính xác vì lo lái, nhưng đoạn sửa ngắn thôi, khoảng 500m. Vài đoạn đang thảm lại mặt đường như thế. Có thể vài hôm nữa sửa xong thì bỏ biển báo.

Tập Lái
14/1/24
3
1
3
43
Có thể gặp Bác ngày 01/01 ở Sapa. Bác Sỏi thử check xem ngày 01 tết AL phangxipang có chạy cap ko?
Kiểm tra thấy mở lại từ 8/2 xuyên Tết luôn Bác. Hẹn gặp Bác tại Sapa hoặc Fanxipan nhé.

Tập Lái
17/1/24
12
10
3
39
Mình ko nhớ chính xác vì lo lái, nhưng đoạn sửa ngắn thôi, khoảng 500m. Vài đoạn đang thảm lại mặt đường như thế. Có thể vài hôm nữa sửa xong thì bỏ biển báo.
thank Bác nhé!

• Like
Reactions: mars