Hạng C
4/2/10
799
1.454
93
Các bác cho em hỏi có chỗ này dạy lái xe chất lượng không ạ? Em ở Q7 ạ! Muốn lấy vợ 2 nhưng chưa có bằng lái

Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
Trường dạy lái xe Bách Khoa đi Bác. Từ khi bắt đầu học đến khi lấy bằng mất khoảng 12 tháng. Học phí thì lấy theo qui định của sở Giao Thông. Bà Xã của mình học ở đó, học xong thấy lái cũng dc lắm.

Hạng C
18/11/07
790
2.822
93
The Earth
Bác ở Q.7 thì đi theo đường Nguyễn Hữu Thọ đến đường Nguyễn Văn Tạo,gần ngã ba vào KCN HIệp phước có trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe Thành Công.Học đúng 6 tháng là thi thôi(vì học và thi cũng ở đấy luôn).

Hạng C
4/2/10
799
1.454
93
badboy4112005 nói:
Bác ở Q.7 thì đi theo đường Nguyễn Hữu Thọ đến đường Nguyễn Văn Tạo,gần ngã ba vào KCN HIệp phước có trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe Thành Công.Học đúng 6 tháng là thi thôi(vì học và thi cũng ở đấy luôn).

Mình có nghe đến trường này vừa học vừa thi luôn tại đây, cảm ơn bác!
Mình thấy mọi người nói học ở Hoàng Gia, Q3, không biết chỗ này có ok không các bác! Bác nào học ở đây rồi xin tư vấn dùm ạ!

Hạng B2
21/7/07
313
7
18
ngày xưa em học ở trường Tiến Bộ trên Trường ChinhTân Bình, học và thi tại trung tâm sát hạch của trường,

ko biết mấy thầy kia thế nào, nhưng em học thầy Thương rất được, huong dẫn nhiệt tình, có trách nhiệm, vui vẻ hài hước, đặc biệt ko vòi vĩnh

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
vovinam nói:
Học chỗ nào gần đi bác, đừng đi xa cho mệt. Em học Trung Tâm Dạy nghề Bình Thạnh thấy rất OK.

Hehe...em học chúng với bác này nè...bác học khóa bao nhiêu thế? em khóa 152.
Nếu siêng đi lại chút thì bác học ở Trung tâm dạy nghề Bình Thạnh, các thầy dạy kỹ, dễ chịu, học phí đúng quy định và thời gian học ngắn (5 tháng)

Hạng C
4/2/10
799
1.454
93
Có bác nào học ở Trung tâm Thành Công không ạ? Cho em hỏi chỗ này dạy ok không ạ? Nhà em bên Q7 nên chắc học ở đây cho gần. Vấn đề thầy dạy, học phí, xe cộ ra sao, bác nào biết giúp em với, cám ơn các bác nhiều!

Bác nuốn tập chạy bằng xe ngon thì ra mấy trường dạy lái xe của tư nhân mà học.em thấy họ cho chạy toàn Zace,Vivant,..nói chung là xe đời mới bác àh.Còn lúc trước em học ở trường GTVT của Bộ thì toàn cho em tập bằng xe đời...cô lựu không àh.tay lái không trợ lực,côn thì nặng khủng khiếp...Lấy bằng xong lần đầu tiên em cầm lái chiếc Captiva hết hồn vì.....tay lái nhẹ quá,không quen.trước đây mình dùng lực nhiều quá mà,phải mất 1 thời gian mới làm quen được đó