Hạng D
26/1/10
1.250
5.835
113
chào các bác,
em muốn chia sẽ với các bác trong box TOY nhà mình 1 địa chỉ rửa xe, chăm sóc vợ 2 uy tín, dịch vụ tốt, cẩn thận, theo cảm nhận của em là chăm sóc đến từng chi tiết. đây cũng là 1 bác oser bên hội MIT ( bác Bình ). em đã ghé để rửa honda lẫn 4 bánh, thật sự hài lòng với dịch vụ ở đây các bác ạh...

link bên box MIT đây ạh :

http://www.otosaigon.com/...-để-đi-dọn-vệ-sinh-xe/

mặt tiền của tiệm ( xéo với BV đa khoa quận 7 )

Địa chỉ rửa xe, chăm sóc, làm đẹp xe tốt theo cảm nhận của em

bảng giá :

sáng nay em vừa ghé qua để rửa xe và rửa máy luôn vì gần nhà em . xe em inn 2008 đây là lần đầu tiên em mới rửa máy. được bác Bình trực tiếp "hành hạ" vợ 2 nhà em. sau 2 tiếng đồng hồ thì theo cá nhân em cảm nhận rất rất hài lòng.... đã vậy còn được bác Bình giảm giá nữa áh.... thanks bác Bình về sự chu đáo và nhiệt tình rất nhiều nhé.... từ giờ mọi con xe em quản lý là em giao hết qua cho bác luôn hehe.

đây là hình cái máy xe của em trước khi vào chổ bác Bình:

em nó sau khi bị bác Bình "hành hạ" các kiểu thì là vầy:

cá nhân em thấy quá ok ạh... trên là cảm nhận của riêng em và em muốn chia sẽ với các bác cho có thêm sự lựa chọn khi cần chăm sóc bà 2. thanks các bác đã đọc tin nhé.

• Like
Reactions: VungtauFun
Hạng C
7/6/10
588
19
18
Quá hay,cảm ơn bác đã chia sẻ,mình mới từ hà nội vào nên thông tin này rất hữu ích

Tập Lái
28/7/13
23
2
3
Quá tuyệt, đã rửa xe là phải Xịt Gầm chứ các bác. mà cái này thì ít chỗ làm lắm.hầu như là rửa ngoại thất với hút bụi thôi.

Hạng B2
28/7/13
203
86
28
bữa nào e vác con vợ ghẻ nhà em sang bác giúp e vệ sinh nó cái nha bác, tks bác trước

Hạng D
26/1/10
1.250
5.835
113
các bác cứ alo cho bác Bình trước để sắp xếp là ok ... hehe

@ hovanthanh: dạ xịt gầm thì chổ có chổ không, còn ở tiệm bác Bình thì xịt, rửa gầm bằng bọt tuyết lun đó bác

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
Cám ơn Bác 7cho đã chọn dịch vụ bên Em. Đây là kết quả sau 02 ngày chùi rữa& chọn lựa cá ..... Bác có muốn mua lại không, Kaaaaaa......!
Thanks Bác,!

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Bác không chụp tổng thể và gầm luôn cho ae oánh giá...keke....tổng thiệt hại hết bn bác ?;)

Hạng D
26/1/10
1.250
5.835
113
@ carwax company: ui sao đẹp quá bác? còn thiếu cây đèn nữa là long lanh, để em về nhà e lục trong kho xem còn không em biếu bác luôn nhé keke...

@ chimanthit777: dạ bác vô link bên box MIT giúp em nhé, quá trời hình luôn đó bác bên này em chỉ chia sẻ thông tin thui àh, em lôi hình ảnh qua đây sợ tốn tài nguyên os ạh. linh đây ạh
http://www.otosaigon.com/...-để-đi-dọn-vệ-sinh-xe/