Hạng B2
12/12/10
148
61
28
bluetooth thì không thể đòi hỏi nhiều được bác ạ, em chỉ test tét thử thui chứ em có món airplay này hay hơn ạ www.airplaycar.com

Hạng B2
30/9/05
414
106
43
Hay đó. Nhưng xe em không có ngõ AUX. Không hiểu từ Airplaycar này có nối ra ngõ USB xe không nhỉ? Em nhìn hình đoán có vẻ được. Sản phẩm ở đâu để có thể chạy đến ngó nghiêng hả bác?

Hạng B2
12/12/10
148
61
28
Àh, nó không nối vào ngõ usb được bác à, chỉ aux thôi, địa chỉ có ở trên trang web í
Bác search airplay car trên youtube để tham khảo thế giới nó làm nhé!
Mạng hôm nay đứt cáp quang chán thiệt ;)

• Like
Reactions: beetle5230
Hạng B2
1/10/08
164
88
28
Báo cáo bác là hôm trước sau khi nghe có loại bluetooth usb này thì em chạy ra nhật tảo, tìm hỏi mấy tiệm thì mua được ở một tiệm linh kiện vi tính trên đường Tân Phước khu nhật tảo, bác cứ chạy hỏi khu đó em nghỉ chắc họ bán nhiều. Giá hạt dẻ 120k/ cái.
Em gắn trên xe em đang dùng headunit trung của thì dùng ngon, nhưng dùng với lỗ ipod trên morning 2011 nhập thì chập chen lắm. Có thể nó chỉ hợp với headunit đồng hương Trung của thôi ạh
Em cũng muốn mua 1 cái như vậy, biết được tiệm nào bán thì hay quá.

Hạng B2
30/9/05
414
106
43
Bác ra chợ Nhật tảo, cụ thể chỗ giao nhau giữa đường Lý Thường Kiệt và đường Nhật Tảo. Nếu chạy trên đường Lý Thường Kiệt hướng từ đại học Bách khoa về quận 5 thì qua ngã tư với đường 3/2 sẽ đến đường Nhật Tảo, rẽ trái, ngay đầu đường phía bên phải, cửa hàng thứ hai có bán usb bluetooth, loại rời 100k, loại trong bao (có kèm dây 3.5) thì 120k.

• Like
Reactions: duchuy02
Hạng B2
1/10/08
164
88
28
Bác ra chợ Nhật tảo, cụ thể chỗ giao nhau giữa đường Lý Thường Kiệt và đường Nhật Tảo. Nếu chạy trên đường Lý Thường Kiệt hướng từ đại học Bách khoa về quận 5 thì qua ngã tư với đường 3/2 sẽ đến đường Nhật Tảo, rẽ trái, ngay đầu đường phía bên phải, cửa hàng thứ hai có bán usb bluetooth, loại rời 100k, loại trong bao (có kèm dây 3.5) thì 120k.
Thanks Bác, để em ra làm 1 cái.
Trên DX còn có loại có AUX + Mic luôn: http://www.dx.com/p/universal-usb-c...a2dp-handsfree-call-white-270000#.VWXEDlKBySo
Điện thoại phát âm thanh qua loa oto

Em cũng vừa order cái này: http://www.dx.com/p/univeresal-dual-standby-multi-point-car-bluetooth-v3-0-handsfree-speakerphone-black-silver-222206#.VWXBfFKByS
Điện thoại phát âm thanh qua loa oto

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
8/3/15
96
70
18
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chất lượng có khi hơn nối trực tiếp qua aux đó bác. Vì nối trực tiếp aux nghe mất bas.
Mình vừa mua sợi dây aux 2 đầu 3,5mm của Belkin nè bác. Mình test thử trong cùng 1 đoạn nhạc, chỉnh cùng volumm, mọi thứ trên xe default, thì bluetooth chỉ cần để mức 15 là nghe nhứt tai, còn aux thì phải lên 24 mới bằng bluetooth 15. Về bass thì cả 2 đều cho bass tốt. Ấm như nhau, chắc do dây aux mình xịn , trc đây có thử mua sợi dây aux 80k thử rồi, nên thấy vậy.

Hạng B1
8/3/15
96
70
18
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em chào bác beetle5230,
Em hiện đang kinh doanh Dây Cáp AUX, em đã thử trên rất nhiều xe. Nếu xe bác mà có cổng AUX và kết nối Dây Cáp Aux bị mất bass thì bác cho em test thử Dây Cáp GAC-AUX lên xe của Bác nha. Em Cám Ơn Bác !!View attachment 226312
Hôm trc mình có gọi đt hỏi bác này thì bác ấy nói ko có giao hàng nữa nên mình ko mua luôn. Nếu ko giao hàng nữa thì bác nên tháo quảng cáo trên web xuống đi, thời bây giờ là thời đại cntt, đặt hàng, chuyển khoản, giao hàng, chứ ai còn cầm tiền chạy vòng vòng đi kiếm chỗ mua nữa bác.

• Like
Reactions: beetle5230
Hạng B2
2/3/14
443
536
93
Vũng Tàu
có bác nào biết garage nào ở Vũng Tàu đưa ngõ ra USB và 3.5mm cho con civic AT1008 của em không? Em muốn dùng đt rảnh tay và nghe nhạc qua USB