Tập Lái
2/3/13
32
7
8
Nhìn ngon quá. Cách hay cho lại cái nhìn mới mẻ phần đuôi xe.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Thấy cái lốp dự phòng phía sau rất đẹp và nam tính mà sao có nhiều người chê dữ vậy? Em RAV4 đồi cũ cũng có cái bánh phía sau nhưng có thấy ai chê gì nhiều đâu. Xe này Ecosport tháo bánh này ra thì nhìn nó xấu lắm.
P/s: đó là quan điểm cá nhân của e....

• Like
Reactions: ceofordvn
Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
1 giải pháp hợp lý cho EcoAnna của các bác!
Bác này không biết có vấn đề gì với em eco sport không nhỉ. Không thích eco thì qua nhóm bim, mec... mà chém gió. Sao ở đâu có bàn luận ecosport là nhảy vô dìm hàng mới từ thớt bên huyndai xong nhảy qua đây. Sao giống đám ruồi bay theo hương thịt quá. :3dcuoi: hên là trong OS chỉ có 1 con ruồi duy nhất. Nếu không nhiều os giống haivl.com rồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: goal1512 and Wuyén
Hạng B2
22/10/14
241
417
93
32
Bác này không biết có vấn đề gì với em eco sport không nhỉ. Không thích eco thì qua nhóm bim, mec... mà chém gió. Sao ở đâu có bàn luận ecosport là nhảy vô dìm hàng mới từ thớt bên huyndai xong nhảy qua đây. Sao giống đám ruồi bay theo hương thịt quá. :3dcuoi: hên là trong OS chỉ có 1 con ruồi duy nhất. Nếu không nhiều os giống haivl.com rồi.

Bạn đang bị kích động, mình biết.
Mình mong các bạn mạnh mẽ và đoàn kết hơn.

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bạn đang bị kích động, mình biết.
Mình mong các bạn mạnh mẽ và đoàn kết hơn.
Điễn đàn này chỉ là nơi tập hợp anh em mê xe và có văn hóa am hiểu những lĩn vực trong cuộc sống vào đây giao lưu chia sẽ. Em cũng chả bực gì đâu vì không chỉ OS mà còn rất nhiều diễn đàn khác luôn có những người tốt, những người chém gió, và rất nhiều thành phần thuộc nhóm trẩu tre vô mà. Thực trạng xã hội vậy thôi. Em cũng hay trẩu tre mấy diễn đàn khác cho vui nhưng thấy os là một forum rất tốt nên em chỉ lên đây vui vẻ học hỏi là chính thôi.:3dcuoi:
Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Bữa gặp chiếc eco tháo lốp sơ cua, mấy dấu vết bắt vít trên cửa xe được lắp 2 cái led che lại nhìn rất đẹp.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Ngoại thất em Eco này theo em là đẹp, cân xứng...dù có bánh treo sau thấy manly hơn...tháo ra, nhìn từ trên xuống hay nhìn ngang...thấy cũng giống con cóc như bác gì nói lắm!
Nếu 2015, Eco đúng như tên gọi (động cơ ecoboot), em sẽ quất 1 em cho bà cả!

• Like
Reactions: linh919293