Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Re:Điều lệ giải futsal OS CHAMPIONS LEAGUE 2010 lần 1.

Santa_Lucia nói:
Đây là quy định an toàn cho cầu thủ khi tham gia trận đấu. Bác có thể kg mang kiếng sát tròng cũng được nhưng không thể mang kiếng có gọng vào sân của giải này.
Vậy con chơi zầy có bi phạt hem pa?

Điều lệ giải OS FUTSAL CHAMPIONS LEAGUE lần 1.(Bổ sung xem trang 1)

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Santa_Lucia nói:
quynhgrandis nói:
Bác TBTC xem lại cái quy định về việc "cầu thủ o được đeo kính có gọng" bác ơi!!!! Đeo kính bằng gọng nhựa, mắt bằng mica cũng đâu có sao???
Đâu phải ai cũng quen đeo kính sát tròng hả bác?:cool: Mỗi cầu thủ đeo kính tự chịu trách nhiệm & hậu quả của mình là được rồi!!! Bọn em đá giải của công ty từ Nam ra Bắc mà chưa bao giờ thấy cấm việc này cả!!!
Mong các bác xem xét lại!!!!

Đây là quy định an toàn cho cầu thủ khi tham gia trận đấu. Bác có thể kg mang kiếng sát tròng cũng được nhưng không thể mang kiếng có gọng vào sân của giải này.

BTC chơi điều lệ gắt vậy, anh em bị cận thị làm sao tham gia được Bác ? Theo em, đây là giải phong trào, anh em có thể mang kính cận với gọng nhựa, chứ dùng kính sát tròng, không quen, khó đá lắm.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Okie

Cứ mang kính vào đi, bác ấy lo cho các anh em bị chấn thương mắt không đáng có thôi.

E đã gặp trường hợp này rồi và thành viên đội bóng OS phải mang Contact lênse riết quen luôn.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

20 điểm thưởng tính đến ngày lăn bóng cũng không sao :D. Về việc đeo kính, BTC cố gắng hạn chế các rùi ro đến với các thành viên thi đấu mặc dù có nhiều ý kiến thành viên tham dự có thể tự chịu trách nhiệm. Tuy nhiên trong trường hợp xấu xảy ra và một thành viên nào đó bị bóng đá vào mặt, gọng kính sắt đâm vào mắt thì thử họi mọi người tham dự có còn vui vẻ hay không?? Tuy là giải phong trào, nhưng BTC vẫn lưu ý vấn đề an toàn của các thành viên lên hàng đầu.. ngoại trừ sau phần trao cúp thì ăn nhậu thoải mái..

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com

@BTC giải OS Champions League 2010,

Sau phiên đấu giá đôi giày nhằm mục đích xây dựng trường học cho các cháu học sinh ở Phú Yên, em xin trao lại đôi giày cho BTC bổ sung thêm giải "Cầu thủ xuất sắc" 2010 (theo gợi ý của bác Puma).

Chúc giải bóng đá đầu tiên của OS thành công tốt đẹp

Trân trọng.

Hạng B2
1/2/10
237
0
16
VĨNH LONG CITY

Chúc giải thành công tốt đẹp

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/2/10
237
0
16
VĨNH LONG CITY

bác puma có ý kiến này cũng hay hay. nếu có giải cầu thủ xuất sắc vì đôi giày, chắc các cầu thủ cũng cố đá hết mình vì đôi giày !

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

@BTC giải OS Champions League 2010

Đây là giải đầu tiên dành cho các chi hội trên OS, BTC có nên có giải thưởng dành cho CĐV của các đội bóng, điều này làm cho giải có thêm ý nghĩa về 1 sân chơi tập thể, không có họ thì giải đấu này mất đi 50% niềm vui & ý nghĩa màu cờ sắc áo rồi.

Mạo muội...

Tập Lái
16/2/09
15
0
0

E O BR-VT NEN KHONG BIET DANG KI VOI AI VA O DAU VAY BAC SANTA _LUCIA ?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

otosaigon nói:
20 điểm thưởng tính đến ngày lăn bóng cũng không sao :D. Về việc đeo kính, BTC cố gắng hạn chế các rùi ro đến với các thành viên thi đấu mặc dù có nhiều ý kiến thành viên tham dự có thể tự chịu trách nhiệm. Tuy nhiên trong trường hợp xấu xảy ra và một thành viên nào đó bị bóng đá vào mặt, gọng kính sắt đâm vào mắt thì thử họi mọi người tham dự có còn vui vẻ hay không?? Tuy là giải phong trào, nhưng BTC vẫn lưu ý vấn đề an toàn của các thành viên lên hàng đầu.. ngoại trừ sau phần trao cúp thì ăn nhậu thoải mái..

Gửi bác Lơ và ban tổ chức ,
Thực sự chuyện tính điểm thưởng này oan cho bên em lắm -một số cầu thủ giờ niệt mài để đủ điểm . Tất cả đội em toàn OS mình cả ,nhưng có bác chỉ vào đọc mà cũng không viết nên cũng không Log in ... chứ hay càm ràm thích tám như em chắc 20 điểm từ hôm đăng ký giải đến giờ thì không vấn đề gì .Chẳng nhẽ giải chỉ cho mấy AE OS thích 888 và log in hay sao ? Em đề nghị ban tổ chức bỏ cái khoản điểm thưởng 20 đi vì cơ cái điểm thưởng em đến giờ vẫn lơ mơ không biết các bác tính thế nào ( Nghe đồn được 1 chai 1 điểm
) Nếu ý kiến của em có gì không phải các bác bỏ quá cho .

Last edited by a moderator: