Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Re:Điều lệ giải futsal OS CHAMPIONS LEAGUE 2010 lần 1.

Lúc đầu em cũng nghe nói là tổ chức trên sân của SFC đá giao hữu cùng TFC. Vì khu vực này tiện việc để xe 4B phía trước và phía sau (chỗ giữ xe 2B hiện tại dời ra ngoài thì cũng đủ cho cổ động viên đứng hò hét, được cái cổ động viên ngồi đó dễ quan sát trận đấu hơn.)

1 dãy em thấy có 3 sân, 2 sân dùng cho thi đấu, sân ngoài cùng có thể làm sân khấu khai mạc, bế mạc cũng như có sân cho AE khởi động.

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com
Santa_Lucia nói:
Sau khi hội ý với bác Lơ về việc bổ sung quy định cho cầu thủ đạt chuẩn tham gia giải OS của năm nay. BTC đã có bổ sung thay đổi. Các bác vui lòng xem chỉnh sửa bổ sung cuối cùng về vấn đề thành viên đạt chuẩn cầu thủ tham gia giải OS tại trang đầu nhé!
Các bác HT-HP lập danh sách các cầu thủ đủ chuẩn theo tiêu chí của điều lệ giải gửi cho BTC để tiện việc kiểm tra tại Theard này:http://www.otosaigon.com/forum/m2182275.aspx
Hạn chót cho việc đăng ký này là đến hết ngày 20/5/2010
Xin cảm ơn!

Cái quy định này coi bộ quan trọng và nhiều tranh cãi hen, vậy BTC phải cảm ơn em vì đã phát hiện là ko có trong Điều lệ đấy nhé :D

23/10/06
14.638
5.121
113

Bác SL đã chọn sân Chảo Lửa và quản lý sân Chảo Lửa đã giải phóng sân để ngày 22 và 23 tổ chức giải nên không thay đổi sân được nữa bác Kens và bác Playmonkey nhé! Em thấy sân Chảo Lửa đẹp và có màn che sương đỡ nắng vào buổi trưa thuận lợi cho cầu thủ hơn

Hạng B2
22/6/09
345
3
18

phuhaonguyen nói:
Sân Chảo Lửa nằm ngay những sân đầu tiên. Có hướng dẫn cho các bác chưa biết chỗ!

Tập Lái
16/2/09
15
0
0

E CUNG CO CUNG Y KIEN VOI BAC quynhgrandis .MUC DICH CUA GIAI LA GIAO LUU DUNG KHONG CAC BAC ?

Tập Lái
7/7/09
4
0
0
41
Vietnam

Chúc giải thành công tốt đẹp!

Hạng C
28/12/09
508
83
28

Em xin góp một ý nhỏ.
Các VĐV khi tham gia thi đấu xin cắt móng tay, không đeo nhẫn có mặt xù xì hay có hột và không đeo đồng hồ để tránh chấn thương không cần thiết cho các VĐV khác.

Tập Lái
28/7/09
35
2
8
47
Vũng Tàu

trvhoang nói:
Em xin góp một ý nhỏ.
Các VĐV khi tham gia thi đấu xin cắt móng tay, không đeo nhẫn có mặt xù xì hay có hột và không đeo đồng hồ để tránh chấn thương không cần thiết cho các VĐV khác.

Đúng đúng!!!!
Đúng như Champion League

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

cám ơn ý kiến các bác, BTC sẽ lưu ý những chuyện này

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
quynhgrandis nói:
Santa_Lucia nói:
Dear các bác.
Em thấy các bác BTC thay đổi luôn sành soạch điều lệ giải, mới ngày hôm rồi đọc là thành viên hợp lệ có nick đăng ký từ 01/04 bây giờ lại 6 tháng về trước, không biết mai lại đổi thành bao nhiêu về trước nữa bác ơi?:p
Đây là giải đấu giao hữu, gặp mặt các thành viên OS từ trước tới nay đôi khi chỉ biết nhau qua 4room, nick với mục đích là giao lưu, trao đổi, học hỏi lẫn nhau và nhất là ...vui vẻ...lengkeng.
Thực sự có rất nhiều thành viên đăng ký nick từ rất lâu nhưng rất ít khi post bài hoặc tham fia trong 4room vì nhiều lý do khác nhau nên không có nhiều điểm thưởng (họ chỉ cần đọc các thông tin trên 4room mà các thành viên khác đã post, hoặc quá bận o tham gia thường xuyên được). Nếu các bác tính điểm thưởng để tham gia giải bóng đá lần này em e rằng o hợp lý lắm, bởi vô hình chung một số member sẽ bị loại khỏi giải mà đây lại là lần tổ chức đầu tiên của OS, nhiều người sẽ cảm thấy hụt hẫng (nhất là những người đã tập tành vì thấy mình đủ thời gian theo quy định 01/4/2010). Theo em, mục đích chính của việc chế tài này nhằm không đưa người ngoài OS vào đá để đảm bảo tính trung thực, công bằng và cao thượng trong thể thao chứ không phải loại những member không thường xuyên sinh hoạt trong diễn đàn. Thực sự nếu BTC quy định các thành viên hợp lệ trước ngày BTC quyết định tổ chức giải thì cũng là OK rồi, mới hay cũ đều là member của OS cả mà!!! Group nào có ý định đưa người ngoài vào đá thì lúc này cũng đâu có kịp đăng ký??!!
Chúng ta vẫn welcome các thành viên mới vào diễn đàn để cho OS ngày càng lớn mạnh nhưng đừng vì việc chế tài quá nghiêm ngặt mà phân biệt đối xử với các thành viên khác nhau.

Em có đôi lời mạn phép góp ý, có điều gì sơ sót các bác bỏ qua!

Thanks các bác!
vote cho bác những ý này.Xin BTC xe, xet cho thấu tình đạt lý !
Nếu cĂng như vậy thì đội em còn 1 nữa đội,hiện tại bây giờ quân số còn thiếu nữa là !