Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Re:Điều lệ giải futsal OS CHAMPIONS LEAGUE 2010 lần 1.

manhodessa nói:
Gửi bác Lơ và ban tổ chức ,
Thực sự chuyện tính điểm thưởng này oan cho bên em lắm -một số cầu thủ giờ niệt mài để đủ điểm . Tất cả đội em toàn OS mình cả ,nhưng có bác chỉ vào đọc mà cũng không viết nên cũng không Log in ... chứ hay càm ràm thích tám như em chắc 20 điểm từ hôm đăng ký giải đến giờ thì không vấn đề gì .Chẳng nhẽ giải chỉ cho mấy AE OS thích 888 và log in hay sao ? Em đề nghị ban tổ chức bỏ cái khoản điểm thưởng 20 đi vì cơ cái điểm thưởng em đến giờ vẫn lơ mơ không biết các bác tính thế nào ( Nghe đồn được 1 chai 1 điểm
) Nếu ý kiến của em có gì không phải các bác bỏ quá cho .
Thấy bác nói em mới vô coi... trời đất, em tham gia 5 năm rồi mà có ba mươi mấy điểm thưởng à... làm sao mới được điểm đây???
Đăng ký tham gia ở đâu vậy BTC??? để em gọi bác Chevol xin 1 chân dự bị k biết có cho hay k đây :D

Hạng B2
6/2/10
106
0
0
HCM City

em cố gắng dinh cái giải vua phá lưới vậy :D

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

điểm thưởng chỉ bắt đầu áp dụng từ đầu tháng 3/2010 thì phải, nên có những bác tham gia từ những ngày đầu tiên thanh lập OS,nhưgn từ 3/2010 không vào OS thì coi như 0 điểm

23/10/06
14.638
5.121
113

*) Về vấn đề điểm thưởng: Như bác Nhat Ha đã nêu, điểm thưởng mới áp dụng từ sau tết thời gian trước tết và sau tết công việc bộn bề nên chắc có một số bác chỉ vào online đọc bài cho nhanh nhưng không log in thì điểm thưởng không có. em dạo một vòng thấy 2 đội BFC và SFC đã thanh lọc những cầu thủ không đủ điểm thưởng mặc dù những cầu thủ này đã đá với đội khá lâu (với SFC thì đã hơn 1 năm, BFC chắc cũng 4 tháng rồi). Về vấn đề này, các thành viên của các đội bóng cho ý kiến có nên áp dụng điều lệ điểm thưởng hay không hay chỉ áp dụng ngày gia nhập OS thôi (trước 1/4, sao các bác chọn ngay ngày cá tháng tư í nhẩy? :D)

*) Về vấn đề sân bãi: Hiện có tranh luận về sân diễn ra giải của chúng ta, qua khảo sát 2 cụm sân dự định tổ chức giải bóng đá OS em thấy có các vấn đề sau:

Sân Chảo Lửa: 
[UL][*]Tình trạng: Sân mới làm, đẹp[*]Tiện ích: có canteen cách sân khoảng 5m, có bán nước uống, thức ăn nhẹ[*]Tầm nhìn ra sân bóng: nếu ngồi trong canteen thì CĐV chỉ xem diễn biến trận đấu chỉ trên sân số 1, sân số 2 bị sân số 1 che khuất. Ngoài ra, sân số 2 không có hành lang ngoài lưới chắn bóng để bố trí dù cho CĐV vì xung quanh là đường nội bộ và bãi đậu xe. Chú ý: trong lúc thi đấu, CĐV không được vào sân mà chỉ đứng sau lưới chắn bóng [/UL] Sân Thành Công:
[UL][*]Tình trạng: Sân làm được khoảng 5 tháng, mặt sân tốt[*]Tiện ích: Có bán nước uống sát biên dọc của sân[*]Tầm nhìn ra sân bóng: Sân có một mái lá ngang 5m và dài dọc theo sân số 1, sân số 2 không có mái lá nhưng diện tích sau lưới chắn bóng ngang 5m và dài dọc sân (có thể bố trí dù che nắng) [/UL] Vậy các bác đại diện đội bóng lựa chọn sân để phù hợp cho cả VĐV lẫn CĐV để bố trí sân bóng nhé! Em biết có nhiều bác trong OS đá ở khu vực A41 này và chắc cũng đã từng đá hoặc thấy được tình trạng của 2 sân trên, nên cho ý kiến để bố trí sân luôn nhé!

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

BTC cứ việc sắp xếp sao cho hợp lý nhất, chủ yếu khu vực dành cho cổ động viên rộng là được.

Sân TFC đá giao hữu cùng SFc là sân Thành Công hả bác phuhaonguyen?

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.638
5.121
113

kens1802 nói:
BTC cứ việc sắp xếp sao cho hợp lý nhất, chủ yếu khu vực dành cho cổ động viên rộng là được.  
Sân TFC đá giao hữu cùng SFc là sân Thành Công hả bác phuhaonguyen?

"Hình như" vậy :D BÁc nên có sự lựa chọn cụ thể để dễ quyết định. 

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

Vậy đội TFC biểu quyết chọn sân Thành Công.

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn

Em thì đang lăn tăm cái chuyện điểm thưởng, thời gian 1/04 Reg nick thì ok không phải bàn.

BTC cho cái quyết định cuối cùng về điểm thưởng nhé.

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

kens1802 nói:
Vậy đội TFC biểu quyết chọn sân Thành Công.

Ngay trong cuộc họp trù bị ngày 7/5 tại Bia Hoa Viên, BTC đã công bố bảng dự thảo thể lệ và công tác tổ chức giải futsal OS 2010. Các HT-HP có đội bóng tham dự đã không có ý kiến gì về sân bãi nên BTC đã quyết định chọn sân Chảo Lửa (của bác SongTra) làm sân thi đấu chính thức cho giải đấu năm nay. http://www.otosaigon.com/forum/m2153763-p4.aspx (bác kens1802 và bác Phuhaonguyen "Tổng thư ký" cũng có mặt)
Vì vậy, việc chọn sân thi đấu của giải năm nay đã chốt và không thể thay đổi nhé các bác!

Hạng B2
1/2/10
237
0
16
VĨNH LONG CITY

Nếu được bác post sơ đồ sân cho AE tiệc việc lên sân ạ.