Hạng C
30/1/07
668
5
18
các bác giúp em với , em đang làm bài điều tra thị trừơng về các dòng xe !!!!!!!!! đang cần tìm những khách hàng đang sử dụng xe PAJERO , land cruiser , santa FE , Lesus dòng RX để làm bài phỏng vấn về mẫu xe này !!!!!!!! qua đó nhằm đáp ứng tốt nhất nhu cầu khách hàng !

các bác nào đang sở hữu hoặc biết bạn bè đang sở hữu thì cho em số phone và địa chỉ nha !!!!!!!!!

thank trứoc nghen !!!!!!!!!!! ;)

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: điều tra thị trừơng ô tô

Bác xin được rồi thì copy cho em 1 bản nhé để em gửi tờ rơi quảng cáo mấy thứ đồ chơi cho mấy dòng xe cao cấp này. có thể cùng share ;)

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

bác nhớ vợ hết làm trong hải quan rồi hả? bây giờ bác đi bán đồ chơi xe để cạnh tranh với bác phú????????????????????????????????????
Nói chơi thôi, bác đừng để bụng

Hạng C
30/1/07
668
5
18

ack , ko có thông tin gi` hết sao ?

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Thù lao cho thông tin thế nào đây? 15' phỏng vấn = 500K. OK thì gặp nhau luôn.

Trích đoạn: tuanlila

các bác giúp em với , em đang làm bài điều tra thị trừơng về các dòng xe !!!!!!!!! đang cần tìm những khách hàng đang sử dụng xe PAJERO , land cruiser , santa FE , Lesus dòng RX để làm bài phỏng vấn về mẫu xe này !!!!!!!! qua đó nhằm đáp ứng tốt nhất nhu cầu khách hàng !

các bác nào đang sở hữu hoặc biết bạn bè đang sở hữu thì cho em số phone và địa chỉ nha !!!!!!!!!

thank trứoc nghen !!!!!!!!!!! ;)

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Hehehe... bác tuanlila xin contacts mà không thấy nói đến quà cáp gì cả... làm sao mà anh em hưởng ứng... bác công bố luôn cơ cấu giải thưởng đi ah, :)

Hạng C
28/11/06
865
21.148
93
53

Sao mục này lại nằm ở box Toy nhĩ!!!

Hạng C
30/1/07
668
5
18

hè hè , giải thưởng là gì thì chỉ có công ty mới bít , chứ làm sao em bít đựoc ?:D

Hạng B2
20/3/07
142
0
16
Hà Nội

Sao bác không làm bài đánh giá về Cap đi. Trên mạng có nhiều ý kiến khác nhau quá