Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Update, xxx thông tin đây là nghi cướp nên đạp cho ngã, không phải thì xin lỗi rồi cho đi.
Một câu truyện cổ tích nữa được tạo ra kakakaka
xe hơi chạy chậm ghi hình , cướp nhanh hơn máy quay nên ko thấy trong clip

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Theo mình khi bị CSGT gọi vào thì dù mình đúng hay sai cũng tấp vào rồi giải quyết, còn khi mà cố tình bỏ chạy bất kể lý do gì cũng xem như là chống đối người thi hành công vụ trước đã, mình thấy CSGT đạp vậy là đúng đối với thể loại này.
bao giờ con cái, vợ bác đi bình thường bị đạp té chấn thương sọ não ko chết đc, nằm suốt đời đê rồi nói đúng nhe

Bác khoan kết luận khi chứng minh chưa biết sai đúng, trước mắt người bị chặn được đi tiếp là họ không có lỗi,còn trên cam của xe đi sau thì thấy nhân viên công vụ làm sai quy trình.Theo phản xạ trời tối mà bị rọi đèn chói mắt thì tôi cũng phải lách sang một bên vì nếu thắng gấp có thể gây tai nạn sao chẳng ai để ý sự kiện xảy ra chỉ chưa tới 1 giây từ lúc pha đèn tới lúc đạp vào tay lái.
dạ nếu quan điểm em không đồng quan điểm bác thì bác bỏ qua cho em ạ, chứ thật sự em sống ở khu vực quận 5, em từng đã từng thấy những trường hợp như thế này rất nhiều rồi ạ, khu võ văn kiệt gần cầu Chà và em thấy hoài, nhất là thấy thanh niên tầm từ 10h là lạng lách rồi, còn chạy vào làng ô tô nữa.

bao giờ con cái, vợ bác đi bình thường bị đạp té chấn thương sọ não ko chết đc, nằm suốt đời đê rồi nói đúng nhe
dạ em cảm ơn bác đã nhắc nhở ạ, em thì thấy vợ con em đi bình thường thì chả ai đạp đâu bác, còn nếu chứng minh được nhà em đi bình thường, đúng tốc độ, đúng lane, đúng theo hướng dẫn của người thi hành hành thì họ có hành động trên thì họ sai rồi bác ạ. em làm tới cùng nhá bác. Trong trường hợp này em thấy bên CSGT nên hành động kiểu khác, chứ kiểu này thì tay chân quá.

Hạng D
25/10/20
1.546
14.849
98
56
Kiếm mãi mới ra lại cái thớt này.
Chỗ này hồi đấy cũng thắc mắc vì sao công an hay chạy ra giữa đường bắt nè.

sau 22g họ có quyền kt,dừng xe nếu có dấu hiệu hình sự hay vi phạm luật gtđb,nếu mình chạy đúng luật,giấy tờ đầy đủ thì có hàng trăm chốt cũng méo sợ,không ủng hộ nhưng mình cứ làm đúng đi,mày thích dừng kt thì ok,cứ việc,nhưng xong rồi nhớ cảm ơn và mỉm cười là tốt,hổng biết được như vậy không?

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp