Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em lang thang thấy có site bán hàng độ cho xe Hyundai và các xe khác ... không biết chủ của site đó thế nào nhưng có vẻ chăm chỉ giới thiệu sản phẩm . Em post website của bác đó để bác có thể show hàng và tư vấn cho anh em trong nhà . Mấy bác P.D cho thớt sống 1 thời gian để anh em trang điểm cho bà hai nhé

http://www.duk.com.vn/trang-chu.html

Nhìn bộ này mà độ xe đen thì chẹp : http://www.duk.com.vn/xem-san-pham/body-kit-mau-aeropart1-santafe-mlx-06-2009.html
[*]

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
em thấy cái gương đa năng gắn nóc capo hay đấy không biết có bác nào gắn chưa nhỉ?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Anh em trong này không dám gắn đâu bác ..vì chúng nó vặt ngay .THahaassy bảo bộ đèn Led là của Hàn quốc ...anh em nào có nhu cầu ta đặt chung cho rẻ đi

Hạng C
21/7/09
991
1
18
Em hổng thấy cái hộp đựng hành lý để trên mui xe bác Mạnh nhỉ?

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
blank13 nói:
manhodessa nói:
Anh em trong này không dám gắn đâu bác ..vì chúng nó vặt ngay .THahaassy bảo bộ đèn Led là của Hàn quốc ...anh em nào có nhu cầu ta đặt chung cho rẻ đi

Bác ơi, cái gương đó nó gắn ốc vít cực chặt bác ạ nên ko sợ "2 ngón" xin mất nhé. Em đang có 2 mẫu của Grand Starex và New Korando ở đây. Hàng đẹp và long lanh. Bác quan tâm em xin chụp ảnh thực hầu chuyện ^_^

Có loại gắn cho SantaFe MLX 2009 không bác (ý em là cái nào không phải độ chế ấy)

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
blank13 nói:
Chào các bác,

Em vô tình lượn lờ qua đây thấy các bác quan tâm các mặt hàng của bên em mà chưa có thông tin phản hồi. Em xin phép bác chủ thớt cho em được hầu chuyện các bác có hỏi mà ko ai trả lời nhé.

Trước tiên xin cảm ơn các bác đã quan tâm đến các mặt hàng của bên em. Em sẽ xin trả lời các bác từng vấn đề ạ ^_^

... không biết chủ của site đó thế nào nhưng có vẻ chăm chỉ giới thiệu sản phẩm . Em post website của bác đó để bác có thể show hàng và tư vấn cho anh em trong nhà . Mấy bác P.D cho thớt sống 1 thời gian để anh em trang điểm cho bà hai nhé

Bác cho em hỏi giá của cái này http://www.duk.com.vn/xem...t-gon-new-santafe.html

Cái này là lấy mạch điện trong chìa khóa zin của STF bỏ qua hả bác.

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Em rất bồ kết món này :

Bác nào đú theo em ta làm một thể, tiết kiệm đc một mớ nhỉ?

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
hix món này làm hàng ghế dưới được chứ làm bên tài bên phụ, đi đêm dễ bị phân tâm, em chỉ kết bộ led dưới chân, gầm cửa và chỉ sáng khi mở cửa thui

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
stevendph nói:
hix món này làm hàng ghế dưới được chứ làm bên tài bên phụ, đi đêm dễ bị phân tâm, em chỉ kết bộ led dưới chân, gầm cửa và chỉ sáng khi mở cửa thui
Cái này cũng chỉ sáng khi mở thôi mà bác, ăn thua là do mình đấu dây thôi, nhìn con Kia Sorento mà thấy ham, nhìn sang phết. Em tính làm 4 cửa luôn, ban đêm nhìn rất đẹp.

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
blank13 nói:
stevendph nói:
blank13 nói:
Chào các bác,

Em vô tình lượn lờ qua đây thấy các bác quan tâm các mặt hàng của bên em mà chưa có thông tin phản hồi. Em xin phép bác chủ thớt cho em được hầu chuyện các bác có hỏi mà ko ai trả lời nhé.

Trước tiên xin cảm ơn các bác đã quan tâm đến các mặt hàng của bên em. Em sẽ xin trả lời các bác từng vấn đề ạ ^_^

... không biết chủ của site đó thế nào nhưng có vẻ chăm chỉ giới thiệu sản phẩm . Em post website của bác đó để bác có thể show hàng và tư vấn cho anh em trong nhà . Mấy bác P.D cho thớt sống 1 thời gian để anh em trang điểm cho bà hai nhé

Bác cho em hỏi giá của cái này

Cái này là lấy mạch điện trong chìa khóa zin của STF bỏ qua hả bác.

Vâng, đúng như bác đã nói đấy ạ. Bóc chìa cũ bỏ qua bộ smart key mới
bác cho em xin rổ giá của cái này đi bác hehe.