Hạng B2
9/11/17
187
95
28
40
Độ led thanh rẻ hơn bi gầm đó pác. Led thanh bây giờ em thấy có loại gom sáng cực chuẩn. toàn bộ ánh sáng được gom vào 1 đường siêu sáng luôn. Còn mấy loại gắn gây chói mắt là loại tỏa bình thường
Loại này em có coi thử thấy đượcView attachment 1539348
Bác cho e địa chỉ mua hàng ? Thanks

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Mới tối qua cỡ 10h gặp một anh ở Lê Văn Lương, Tân Quy, quận 7. Hình như ranger. Chói lòa pha + bar led, đường hẹp, bên mình có chiếc taxi vinasun 7 chỗ đậu nữa. Mình đá pha, ảnh đá lại (chắc tưởng chào nhao) xong y như cũ. Mình thắng mịa lại chờ ảnh qua xong mới đi tiếp.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Em ở Bình Dương.
Nói thật em dị ứng nặng với rất nhiều anh hội Offroad Bình Dương.
Xe thì độ, đèn pha, bánh, mâm, gầm....
Đi trong phố thì rất nhiều xe mở đèn pha người đối diện không thấy đường mà chạy.
Chạy xe hổ báo, không bật đèn tín hiệu khi chuyển làn.
Em không biết tiền, thời gian, đam mê của các anh thế nào. NHƯNG ý thức, sự hiểu biết, trình độ văn hóa của các anh thật là THẤP.
Bác nào trong hội OFFROAD mà đi ngang thấy bài viết của em, nhờ các bác chia sẽ lại với anh em trong hội, bớt cái tôi đi, bớt cái sung sướng khi giành đường, đè đầu cởi cổ xe khác khi lái xe đi nhé.
Lại cậy ta đây hội nọ hội chai thích ra oai rồi pác

• Like
Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Có cái thớt Dân đi bán tải đa số bị mù | Chuyện ngoài lề , ai muốn phím chiến thì vào đó, chỉ hỏi là những xe độ đèn như thế này tại sao chưa bị CSGT túm

Những người đi xe máy, đi ô tô mà để đèn pha đi trong thành phố đã là kém ý thức rồi ... không hiểu những thành phận độ đèn như trên thuộc loại gì ?
Độ thế này chỉ nên bật khi offroad, còn đi trong đô thị mà bật thì là loại vô văn hóa và muốn thể hiện điều đó với mọi người

• Like
Reactions: c51 and nttanmam
Hạng B2
13/6/17
114
159
53
Em ở Bình Dương.
Nói thật em dị ứng nặng với rất nhiều anh hội Offroad Bình Dương.
Xe thì độ, đèn pha, bánh, mâm, gầm....
Đi trong phố thì rất nhiều xe mở đèn pha người đối diện không thấy đường mà chạy.
Chạy xe hổ báo, không bật đèn tín hiệu khi chuyển làn.
Em không biết tiền, thời gian, đam mê của các anh thế nào. NHƯNG ý thức, sự hiểu biết, trình độ văn hóa của các anh thật là THẤP.
Bác nào trong hội OFFROAD mà đi ngang thấy bài viết của em, nhờ các bác chia sẽ lại với anh em trong hội, bớt cái tôi đi, bớt cái sung sướng khi giành đường, đè đầu cởi cổ xe khác khi lái xe đi nhé.

Ngay trong khu dân cư mới ở Lái Thiêu, độ kính thưa các loại đèn lên xong chạy vòng vòng khu phố cũng bật đèn, cafe cách nhà 100m cũng đi bán tải. Không thể kệch cỡm hơn!

• Like
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Bác có thể cho e xin cái giá và địa chỉ để mua cây led bar này được kg ạ.
Bác nhắn thử bác @Thofth chung group OS YêuDalat, bác ấy không kinh doanh, chỉ thường đặt hàng alibaba/taobao về gíup anh em.
Còn hàng xịn bên anh Mẫn Vulcan4x4 thì giá cao, dư lúa mới sắm nổi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Chú Thỏ