Tập Lái
5/10/08
38
0
0
Lâm Đồng
có bác nào đã độ hay mông má vợ foter koup cho em coi để được thỉnh giáo ít nhiều,em mới coi xe đại lý trường hải ở hùng vương bình tân về vấn đề đăng ký kết hôn vất quá em hôm nay ranh mới coi xe các bác a!thấy cái giá gắn ờ cái bảng nhỏ xinh gần xe nên cười toe toét chạy tới xem chưa xem đc chữ nào đã ghe tiếng thánh thót bên tai :"anh mua xe nay hợp với anh lắm v.v.......xe nhập nên phải đăng ký ít nhất là 3 tháng sau mới có còn muốn có xe anh cứ đưa cho em thêm ...obama em cho anh lấy 1 con đầy đủ óp pí sần chắc nhìn mặt em ngu quá hay sao các bac ạ.híc!bác nào có thể cho em vài tấm hình váo cái topic của em đc ko?xe của các bác ý vứi lại cho em cái địa chỉ chỗ các bác mua xe bữa nào em qua xem "người đệp" nhé!cám ơn bác nhìu .

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
me_motor nói:
có bác nào đã độ hay mông má vợ foter koup cho em coi để được thỉnh giáo ít nhiều,em mới coi xe đại lý trường hải ở hùng vương bình tân về vấn đề đăng ký kết hôn vất quá em hôm nay ranh mới coi xe các bác a!thấy cái giá gắn ờ cái bảng nhỏ xinh gần xe nên cười toe toét chạy tới xem chưa xem đc chữ nào đã ghe tiếng thánh thót bên tai :"anh mua xe nay hợp với anh lắm v.v.......xe nhập nên phải đăng ký ít nhất là 3 tháng sau mới có còn muốn có xe anh cứ đưa cho em thêm ...obama em cho anh lấy 1 con đầy đủ óp pí sần chắc nhìn mặt em ngu quá hay sao các bac ạ.híc!bác nào có thể cho em vài tấm hình váo cái topic của em đc ko?xe của các bác ý vứi lại cho em cái địa chỉ chỗ các bác mua xe bữa nào em qua xem "người đệp" nhé!cám ơn bác nhìu .

Đọc topic tưởng bác Chủ thớt mới rước em nó về và độ thêm, ai dè bác hoỉ xe.

Tập Lái
5/10/08
38
0
0
Lâm Đồng
thì em đang đi coi xe mà!khi nào có em muốn biết cho để độ xe thêm cho con vợ em nó đẹp mắt!ai chả muốn ra đường với cô vợ đẹp chân dài hả bác!

Tập Lái
5/10/08
38
0
0
Lâm Đồng
Mức giá 595 triệu đồng dành cho phiên bản Cerato Koup động cơ xăng Theta Dual CVVT 2.0 lít, 4 số tự động, công suất 156 mã lực. Xe trang bị ghế da, âm thanh kết nối USB, Ipod, máy lạnh điều khiển tự động.
Trang thiết bị an toàn gồm hệ thống cân bằng điện tử (ESP – TCS), 2 túi khí hàng ghế trước, chống bó cứng phanh (ABS), điều khiển ga tự động (Auto cruise control), điều khiển đèn tự động (Auto light control system). Khởi động bằng nút bấm. Cảm biến lùi đa điểm. Gương chiếu hậu chống chói điện tử ECM. Cửa sổ trời chỉnh điện 2 chế độ, kính chống tia UV và hệ thống tự lock cửa bằng cảm biến tốc độ. Cốp sau tự mở bằng chìa khóa từ xa.
Cerato Koup trình làng tại Việt Nam.
New Sorento trang bị động cơ dầu R 2.2 lít, e-VGT, số sàn, dẫn động một cầu, công suất 197 mã lực. Các trang thiết bị gồm ghế da, hệ thống ổn định điện tử ESP, kiểm soát hành trình (cruise control), hệ thống cảm biến lùi, chống bó cứng phanh kết hợp với 4 thắng đĩa trước sau.
ông Bùi Kim Kha, Phó Tổng Giám đốc Thaco Kia cho biết, sẽ tiếp tục đưa vào thị trường Việt Nam phiên bản Cerato Koup 1.6 lít và phiên bản New Sorento trang bị động cơ xăng 2.4 lít, dẫn động 2 cầu nhằm để đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng.
Ông tiết lộ trong chưa đầy 1 tuần kể từ ngày giới thiệu chính thức, Cerato Koup đã tiêu thụ được 30 xe và đang nhận được nhiều đơn đặt hàng từ phía khách hàng.
Trong khoảng thời gian từ ngày 28/10 đến 1/11 Cerato Koup và New Sorento sẽ được trưng bày và giới thiệu tại triển lãm Autopetrol, Trung tâm triển lãm Giảng Võ, Hà Nội.
Cerato Koup là phiên bản xuất khẩu. Còn Forte Koup dành cho thị trường nội địa. Về thiết kế, hai sản phẩm này hoàn toàn giống nhau. Điểm khác biệt là trang thiết bị đi kèm.
Cerato Koup có chiều dài cơ sở 2.469 mm, dài tổng thể 4.480 mm, rộng 1.765 mm và cao 1.399 mm. Kích thước này ngắn hơn một chút so với bản sedan. Tuy nhiên, nội thất vẫn đủ cho 5 người.còn kuop salon nhập nhưng chờ khá lâu(hi vọng có) và chưa chắc có bảo hành là dòng 2.4 SX 4 xilanh thẳng hàng cong suất 173 mã lực hộp số tay số 6 cấp còn số tự động 5 cấp có chức năng sportmatic tiêu thụ trung bình khoảng 7,58/100km......(con này em mới mê)TH ko mang con này về chỉ mang kuop EX 2.0 156 về thôi chịu khó 1 tháng mua 3 cuốn : autonet, xe và đời sống, ô tô xe máy thì biết khá nhiều về xe đó tháng nào em chả mua chất cả đống rồi.chủ yếu là 2 cuốn sau chứ autonet em đọc trên mạng

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/10/09
1.098
11
38
43
Ngày Hôm Qua
mấy bác có biết ngoài trường hải nhập về thì còn có đơn vị nhập khẩu nào ở VN nhập về nữa ko ?