Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
Chào cả nhà. Dạo này thấy bà con tập trung vào ăn chơi trong khi nền kinh tế đang bị hắt hơi xổ mũi thấy anh em SFC vẫn sung sức.
Số là cái mâm (larang) xe em mặc dù 18" nhưng nhìn kỹ thấy vẫn không xứng tầm với vóc dáng và thiết kế của xe. Vì vậy em xin được tạo Topic này để các cao thủ cho ý kiến và tìm hiểu loại nào phù hợp về kiểu dáng, chất lượng và giá cả. Xin cám ơn.

Em post tạm một số kiểu (sưu tầm trên mạng) để các bác xem nhé.
Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Độ mâm cho STF

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
RE: Độ mâm cho STF

chẹp chẹp,Mấy cái larang đẹp quá,không biết tìm ở đâu?
@ATIM: em thấy hình như topic này PM ở đây không đúng thì phải?

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

theo em muốn biết đẹp hay không thì phải gắn vào thử bác ah, tốt nhất bác nên tới Lý Thái Tổ xem bộ nào vừa ý thì nói nó cho ướm thử vào xem có hợp không, chứ order ở nước ngoài về vừa tốn công lại không biết gắn vào sẽ trông thế nào

mà thay mâm chắc bác phải thay luôn lốp, chứ mâm đẹp mà chạy Hankook hoặc Kumho thì nhìn không hợp đâu [8D][8D]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: hunguyen123

chẹp chẹp,Mấy cái larang đẹp quá,không biết tìm ở đâu?
@ATIM: em thấy hình như topic này PM ở đây không đúng thì phải?
Đồng ý với bác Hunguyen123 cả 2 ý luôn;) Tôi thêm vào một chút là dạo này ở box Hyundai-Kia ít bài liên quan đến SF quá!
Vì vậy, xin phép các bác tôi sẽ chuyển thread này sang đó, các bác thông cảm nhé!:D

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47

Em thích mấy cái từ hình 5~7. Nhiều nan một chút nhìn đẹp hơn là 5 nan

Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47

SF em thấy đẹp nhất là 20", hay 19" cũng tạm được, bác nào cần em chỉ chỗ đặt hàng bên Mẽo, bác nào làm chuột bạch sẽ được giá đặc biệt

Tập Lái
11/6/08
2
0
0

hang u s a http://www.velocitywheel.com/ HAI TRIEU 7-9 ly thai to Q10 hcm

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: songtra

SF em thấy đẹp nhất là 20", hay 19" cũng tạm được, bác nào cần em chỉ chỗ đặt hàng bên Mẽo, bác nào làm chuột bạch sẽ được giá đặc biệt

còn tùy bác ạ, vành lớn quá mà đĩa phanh và má phanh nhỏ ---> trông như trẻ em đi giày người lớn: ko hợp(điển hình là 1 bác bên box BM lên vành cho X5 ko hợp chút nào) =.=