Tập Lái
1/10/10
18
0
0
bluestar2009 nói:
Chiều nay nhận được tin của bác apple báo đã làm thủ tục chuyển bộ mâm đúc KIA ra HN bọn em mừng quá.
Cảm ơn bác apple đã chịu khó giúp Pride's Club Hà nội nhé!

Đây là em CD5 sẽ đón nhận bộ mâm bác gửi ạ

(photo by leica)
Em này đẹp quá ta, không biết bác chủ xe có ý định bán không nhờ

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
lycaithoinay nói:
bluestar2009 nói:
Chiều nay nhận được tin của bác apple báo đã làm thủ tục chuyển bộ mâm đúc KIA ra HN bọn em mừng quá.
Cảm ơn bác apple đã chịu khó giúp Pride's Club Hà nội nhé!

Đây là em CD5 sẽ đón nhận bộ mâm bác gửi ạ
Em này đẹp quá ta, không biết bác chủ xe có ý định bán không nhờ

Để em hỏi hộ bác, nhưng giá không rẻ đâu, và nhất là không bao gồm vành đúc nhé :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
Tks Bác Bluestar, xe e bán cho người quen rùi, chi phí sửa cũng rẽ nhỉ? xe Bác Bluestar đẹp ko? bữa nào post cho OS ngấm tí coi? e vẫn kết em CD5

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
nguyencar nói:
Tks Bác Bluestar, xe e bán cho người quen rùi, chi phí sửa cũng rẽ nhỉ? xe Bác Bluestar đẹp ko? bữa nào post cho OS ngấm tí coi? e vẫn kết em CD5

Xe em đây bác ạ, đời cuối 2003 PS, sơ sơ bên ngoài nhé:

Độ mâm đúc cho CD5

Độ mâm đúc cho CD5

Độ mâm đúc cho CD5

Có mấy chi tiết bên trong lắp thêm em đã post bên topic CD 5 2003 của bác apple:

Công tắc kính điện và gạt mưa INT
Độ mâm đúc cho CD5

Cái hộp để bản đồ, em lắp thêm để nhét mấy thứ linh tinh

Đồng hồ điện tử mua về lắp:
Độ mâm đúc cho CD5

Độ mâm đúc cho CD5

Đèn cốp sau made in Tulamlay:
Độ mâm đúc cho CD5

Độ mâm đúc cho CD5

Ngoài ra em lắp thêm cái mở cốp sau dùng điện, đỡ công vòng ra sau cắm chìa khóa (cái này em tìm ảnh sau)

Hạng B2
7/10/10
189
7
18
Rubber forests
apple1108 nói:
Xin cho hỏi CD5-PS có sẳn mâm đúc nhưng giờ mình muốn đổi sang mâm khác đẹp hơn thì không bít có chổ nào đổi thu lại mâm của CD5 nguyên bản và đổi lấy mâm khác không. Nếu có thì bù thêm tầm bao nhiêu?
- CD5-PS có sẳn mâm đúc có thể gắn thêm lagang vào thêm được không? Lagang cho 4 bánh thì tầm bao nhiêu?
P/s: Mâm zin CD5-PS có nên đổi mâm khác không? thấy kiểu e nó xấu wá. ko bit đổi có ảnh hưởng giá trị xe ?
Xin cám ơn!
Tôi ở Bình Phước cũng đang muốn tìm bộ mâm CD5 PS zin để thay cho bộ mâm sắt xe tôi. 

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
dugon_ng nói:
apple1108 nói:
Xin cho hỏi CD5-PS có sẳn mâm đúc nhưng giờ mình muốn đổi sang mâm khác đẹp hơn thì không bít có chổ nào đổi thu lại mâm của CD5 nguyên bản và đổi lấy mâm khác không. Nếu có thì bù thêm tầm bao nhiêu?
- CD5-PS có sẳn mâm đúc có thể gắn thêm lagang vào thêm được không? Lagang cho 4 bánh thì tầm bao nhiêu?
P/s: Mâm zin CD5-PS có nên đổi mâm khác không? thấy kiểu e nó xấu wá. ko bit đổi có ảnh hưởng giá trị xe ?
Xin cám ơn!
Tôi ở Bình Phước cũng đang muốn tìm bộ mâm CD5 PS zin để thay cho bộ mâm sắt xe tôi.

Bác ơi bộ vành này của bác appe bọn em đã nhấc ra Hà nội rồi ạ :)

Hạng B2
10/7/09
146
4
18
bluestar2009 nói:
Bác ơi bộ vành này của bác appe bọn em đã nhấc ra Hà nội rồi ạ :) 
Xác nhận đã "Công trứng".
Cộp Cộp