Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
Mình muốn độ con CD5 nhưng ko biết nhiều tiền ko? Các bác chỉ giáo dùm nhé.
1/Sử dụng lagang mấy inch bác nhỉ? giá tầm bao nhiêu?
2/baga mui, muốn sơn bên hông thêm ko biết có đẹp ko? các bác có ảnh độ nào ko? post lên cho em ngấm tí.
Tks các Bác

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
CD5 dùng mâm R13. Xe loại PS có vành đúc gin 7 nan bác ạ.
Giá nóc với CD5 cá nhân em không thấy cần thiết đâu ạ.

Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
Bác thấy con matiz & CD5 PS thì nên mua con nào Bác nhỉ? tks

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
nguyencar nói:
Bác thấy con matiz & CD5 PS thì nên mua con nào Bác nhỉ? tks

Mua CD5 PS đi bác, ngon bổ rẻ, dễ sửa, phụ tùng cũng rẽ luôn. Xăng cộ cũng tuơng đương Matiz nhưng lại mạnh hơn vì 1.1, còn Matiz là 0.8.

Hạng B2
19/5/10
144
1
0
Biên Hòa - Đồng Nai
Xin cho hỏi CD5-PS có sẳn mâm đúc nhưng giờ mình muốn đổi sang mâm khác đẹp hơn thì không bít có chổ nào đổi thu lại mâm của CD5 nguyên bản và đổi lấy mâm khác không. Nếu có thì bù thêm tầm bao nhiêu?
- CD5-PS có sẳn mâm đúc có thể gắn thêm lagang vào thêm được không? Lagang cho 4 bánh thì tầm bao nhiêu?
P/s: Mâm zin CD5-PS có nên đổi mâm khác không? thấy kiểu e nó xấu wá. ko bit đổi có ảnh hưởng giá trị xe ?
Xin cám ơn!

Tập Lái
5/6/05
2
0
0
apple1108 nói:
Xin cho hỏi CD5-PS có sẳn mâm đúc nhưng giờ mình muốn đổi sang mâm khác đẹp hơn thì không bít có chổ nào đổi thu lại mâm của CD5 nguyên bản và đổi lấy mâm khác không. Nếu có thì bù thêm tầm bao nhiêu?
- CD5-PS có sẳn mâm đúc có thể gắn thêm lagang vào thêm được không? Lagang cho 4 bánh thì tầm bao nhiêu?
P/s: Mâm zin CD5-PS có nên đổi mâm khác không? thấy kiểu e nó xấu wá. ko bit đổi có ảnh hưởng giá trị xe ?
Xin cám ơn!

Các hàng bán mâm đúc đều sẵn sàng thu lại mâm cũ, tuy nhiên giá rất bèo và chủ yếu để khách vui lòng -mua hàng-  là chính
Phương án tốt nhất là bác rao bán - có khá nhiều CD5 chưa có mâm đúc nên sẽ mua mâm zin của bác, sau đó bác tha hồ chọn mâm mới..

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
apple1108 nói:
Xin cám ơn!

Bác có chuyển được bộ mâm đúc Kia gin (loại 7 chấu phải không ạ) ra Hà nội được không. Pride's Club HN sẵn sàng mua lại với chi phí hợp lý - đảm bảo bác có lợi hơn so với để cho cửa hàng thu lại, mặc dù bác thẩy bộ mâm này xấu. Rồi bác đầu tư nguyên bộ mới.
Bác còn đủ 5 mâm không ạ? Tình trạng như thế nào - nếu có ảnh thì tốt quá vì em nhìn avatar của bác nhỏ quá. Nếu còn cả nắp chụp bác cũng cho biết luôn ạ.
Mâm gin này bản thân nó không có rãnh xung quanh và đã hơi vồng ra ngoài nên bác không thể lắp thêm cái lagang vào được ạ.
Bọn em mong trả lời của bác :) DT của em 090 328 0726 ạ - bác gọi hoặc SMS em sẽ liên lạc lại ngay.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/10/10
18
0
0
apple1108 nói:
Xin cám ơn!
Em quan tâm đến bộ mâm zin cd5 của bác, bác pm cho em xin cái giá nhé. Thank bác

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
Bác Quả táo chẳng thấy xuất hiện gì cả. Bọn em rất quan tâm đến bộ vành đúc của bác đấy.