Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Sau đêm Trung thu của xóm, được sự ủng hộ của các tiền bối vì nhìn thấy sự thống khổ của cái cuống họng Ban Tổ Chim, em quyết định lôi lại cái thớt này lên.

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Em ủng hộ ý kiến của Mợ Cọp, quỹ hết thì bà con xóm ta cùng đóng góp, góp gió thành bão mừ.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Lão Phở si nghĩ trăn trở cái gì mà del hoài zị ta???? mới hum qua không có cái "mồm điện" làm cả xóm ấm ức chờ cái thằng ban nhạc tới như chờ mẹ đi chợ về.... hic..... em quyết mua một bộ cho nó um sùm lên đê...ke ke.... thông báo: em nghe bà cả nhà em đang giữ quĩ hơn 3 trịu..... nâu nâu xóm mềnh xài sang phát đê!!!!!!!!!!!!:D:D

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Ôi dzị là giàu cóa quá đê, chắc phải nghiên cú xem một dàn Bose bao nhiu lúa để mình tận dụng hát karaoke lun nhể

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Em ủng hộ ý kiến mua bộ âm thanh như mợ Cọp đề nghị. Thỉnh thoảng Xóm có chuơng trình thì lôi ra xài, loại máy này có khe đọc thẻ nhớ và jack cắm Ipod nữa nên khá tiện. Hôm đội cheergirls của Xóm đi biểu diễn mà không có máy xài, chừng muợn đuợc cái máy thì không thử nhạc đuợc cũng làm mất khí thế các bé ít nhiều.

Hạng C
24/9/10
502
0
0
Quất luôn, cho nó nóng, bàn tới bàn lui lại nguội, mất cái công đi hâm mợ Cọp nhỉ !

Hạng B2
15/6/07
297
9
18
53
Món này tiện thật, hôm bữa em cũng định tham mưu cho công ty em xài.

Tuy nhiên, có một nhược điểm khiến em rút lui ý kiến là bộ này xài ắc quy. Nếu ta dùng thường xuyên thì không sao, nếu lâu lâu mới xài thì phải lo bảo quản ắc quy (xả, sạc lại), để lâu không xài thì mau tèo ắc quy lắm.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Mợ Ruby nói:
Quất luôn, cho nó nóng, bàn tới bàn lui lại nguội, mất cái công đi hâm mợ Cọp nhỉ !
Dạ em cũng vote mần liền đi để lâu nó nguội mà hầm đi hâm lại nó nhừ...bò tơ xử liền nó mới ngon để lâu nó già...ke ke....

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
báo cáo các bác, em ở lại SMR hốt hụi chót, thâu được 4,1 triệu tiền quỹ Trung thu còn thất lạc. Sáng mai em sẽ chuyển mothich để tùy xóm định đoạt.
Cá nhân em cảm thấy đêm Trung thu vừa qua vẫn tràn ngập tình thân ái bao la, tốt nhất số tiền dư nên hóa thành hiện vật cống hiến cho các tình thân ấy rổn rảng ca vang cho cùng làng cùng xóm đều nghe được.