Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
@Sgman: có loại xài 4 hay 6 pin đại đó bác, âm thanh cũng khá chứ không rẹt rẹt như mấy cái loa xách tay.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác tham khảo dàn nhạc di động nè.

Gia đình hầu như ai cũng có dàn nhạc, nếu trang bị hẳn một dàn nhạc chuyên nghiệp theo xe thì nhiều tiền và hơi phí.
Mình nghĩ chỉ cần mua thêm một bộ biến áp từ acqui -220v đủ công suất là tiện, giá không cao lắm, còn dư mua thêm một acqui. Bộ này cũng hữu dụng khi ở nhà cúp điện.

Khi lâu lâu chơi một lần thì khiên dàn nhạc nhà + LCD là xong.

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
@: Xóm mình chỉ cần như thế này là xong, không cần phải bàn cãi gì nữa, ngon bổ, rẻ, hữu dụng. Mợ thích dự chi khoản này cho em nhé, lần tới là phải có thôi.

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
truong195 nói:
Các bác tham khảo dàn nhạc di động nè.

Gia đình hầu như ai cũng có dàn nhạc, nếu trang bị hẳn một dàn nhạc chuyên nghiệp theo xe thì nhiều tiền và hơi phí.
Mình nghĩ chỉ cần mua thêm một bộ biến áp từ acqui -220v đủ công suất là tiện, giá không cao lắm, còn dư mua thêm một acqui. Bộ này cũng hữu dụng khi ở nhà cúp điện.

Khi lâu lâu chơi một lần thì khiên dàn nhạc nhà + LCD là xong.
Chơi nguyên bộ loa S90D này, xài ở nhà mà còn kén amplier nữa thì ra ngoài dùng amplier công suất lớn hơi căng.

Hạng C
24/9/10
502
0
0
POLTS nói:
Mợ Ruby nói:
Quất luôn, cho nó nóng, bàn tới bàn lui lại nguội, mất cái công đi hâm mợ Cọp nhỉ !
Dạ em cũng vote mần liền đi để lâu nó nguội mà hầm đi hâm lại nó nhừ...bò tơ xử liền nó mới ngon để lâu nó già...ke ke....
Em đã cột con bò đang tơ lại rồi, nó già hay tơ là phụ thuộc vào các bác, các mợ ấy chứ :D

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Mợ Ruby nói:
POLTS nói:
Mợ Ruby nói:
Quất luôn, cho nó nóng, bàn tới bàn lui lại nguội, mất cái công đi hâm mợ Cọp nhỉ !
Dạ em cũng vote mần liền đi để lâu nó nguội mà hầm đi hâm lại nó nhừ...bò tơ xử liền nó mới ngon để lâu nó già...ke ke....
Em đã cột con bò đang tơ lại rồi, nó già hay tơ là phụ thuộc vào các bác, các mợ ấy chứ :D
Nghe đồn tháng 9 này tài nhà mợ thôi nằm nôi chuyển sang nằm sàn thì phải , hay mần nguyên con bò đãi xóm đê, mừng cái băng rôn hổng bị ai chê hết á. :p

Hạng C
24/9/10
502
0
0
Tiger mom nói:
Mợ Ruby nói:
POLTS nói:
Mợ Ruby nói:
Nghe đồn tháng 9 này tài nhà mợ thôi nằm nôi chuyển sang nằm sàn thì phải , hay mần nguyên con bò đãi xóm đê, <span style=""color: #ff0000;"">mừng cái băng rôn hổng bị ai chê hết á</span>. :p
Thiệt là hổng có ai chê hả mợ, vậy năm sau em mần nữa (giống lời mợ hehe), vậy phải ăn mừng thôi.....nôi :D
Phu quân nhà em bảo lu bu ăn nhậu quên cài laptop cho mợ rồi, ko biết bao giờ mới thực hiện lời hứa, buồn:(

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Cái laptop của em có sẵn cái chương trình đó mà tại em hổng biết sài mợ ạ, chừng nghe bác Ruby nói, lão Giahy lôi ra mò mò và... em đã sài được, hehe, còn chiện thôi nôi phải mần thôi để còn bàn kỹ thuật mần lồng đèn kéo quân

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Em có mối quen nè , cả nhà nghiên cứu thử xem sao nhé . tiêu chí : ngon , bổ , rẻ -
http://www.bahung.com/default.aspx?FID=3&ViewArticleByGroup=1&ID=122

Cái này thì quá ngon với cây Guita của em rồi, rổ giá sao bác Đàm. Coi ghẻ ghẻ em lượm cái rủ Sweety ra công viên.

Còn cái loa tay là đương nhiên phải có trong lần tới, nó rất tiện do tính cơ động rất cao, cầm chạy vòng vòng rượt con nít, hoặc gõ cửa từng phòng bảo các bác tạm ngưng ... bún thung :D. không bàn nữa nhé !! HT Okie phát mai em ghé n Nhật Tảo lượm liền à.