Hạng C
21/5/05
676
0
0
RE: Đổ nhầm nhiên liệu

E thì ngược lại, chạy vào cây dầu thì nó cứ đuổi ra chỗ cây xăng. Nhảy xuống nói đổ dầu thì nó lại lăm lăm cái vòi xăng, lại còn hỏi anh có chắc là đổ dầu không? phải chìa cái nắp bình dầu ra nó mới yên tâm đổ cho mình. Lạ thật!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Everest 2.6

E thì ngược lại, chạy vào cây dầu thì nó cứ đuổi ra chỗ cây xăng. Nhảy xuống nói đổ dầu thì nó lại lăm lăm cái vòi xăng, lại còn hỏi anh có chắc là đổ dầu không? phải chìa cái nắp bình dầu ra nó mới yên tâm đổ cho mình. Lạ thật!

nguy hiểm thật :mad:

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

Trích đoạn: kanz_min

nguy hiểm thật :mad:
thế mà chắc bác ạh.:D

Hạng B2
28/12/07
480
3
18

Chắc phải câu 1 cái loa ra nắp bình dầu. Mỗi khi bật nắp, nó chỉ lập đi lập lại mỗi 1 câu: Dầu...Dầu... Dầu...đại loại giống như: Trung tâm công nghệ hóa màu vừa cho ra đời một sản phẩm mà không có một loại hóa chất nào so sánh được...:D:D

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53

Em chạy chiếc sedan cổ, mỗi lần vào cây xăng là bị căn vặn ít nhất hai lần "Xe chạy dầu à". Họ cứ nghĩ xe nhìn cũ mèm là chạy dầu.

Tóm lại là xe mình là mình phải lo.

@ các bác: nhiều chú đứng bơm xăng mà đầu óc ở trên mây í với lại chưa chắc các chú đã biết chữ DIESEL là cái gì đâu, cứ cắt decal chữ tiếng Việt dán vào "Xe chạy DẦU" cho nó chắc cú nhá.

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Các pác sợ đổ nhầm xăng thì đặt mua cái này nè ai cần mail tới [email protected] nhé. Hàng nhập từ Mỹ

Trích đoạn: yamahaj

Để không gặp những trường hợp đáng tiếc tương tự, em nghĩ các bác nên đến mấy chỗ làm decal đặt design chữ DIESEL (màu đừng quá tương phản với màu xe). Sau đó dán hẵn vào chỗ nắp bình xăng... ý lộn bình dầu. Miễn là mấy chú cầm dây bơm biết chữ thì có thể sẽ tránh được phần nào rủi ro.

Tập Lái
19/2/08
40
3
8

Các pác sợ đổ nhầm xăng thì đặt mua cái này nè ai cần mail tới [email protected] nhé. Hàng nhập từ Mỹ

quote:

Trích đoạn: yamahaj

Để không gặp những trường hợp đáng tiếc tương tự, em nghĩ các bác nên đến mấy chỗ làm decal đặt design chữ DIESEL (màu đừng quá tương phản với màu xe). Sau đó dán hẵn vào chỗ nắp bình xăng... ý lộn bình dầu. Miễn là mấy chú cầm dây bơm biết chữ thì có thể sẽ tránh được phần nào rủi ro.
Lắp cái này lại thêm đồ phục vụ bộn trộm.....

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Em recommend cho các bác cái sticker này, nhìn art hơn đấy chứ nhỉ! Hehe

hoặc cái này:

hoặc dân chơi thì chọn cái này nhé:

Hoặc nghiêm túc, chuẩn mực thì chọn em này:

Hoặc làm luôn cái này gắn sau đuôi xe để khẳng định sự lựa chọn của thời đại - Diesel:

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

cái này hay hehe
em rất kết [8D]

nhưng cái này nó lại tưởng nhầm quảng cáo cho hãng quần áo Diesel thì bỏ cha haha