Tư Vấn Chia Sẻ Độ Nitrous ! New

Tập Lái
Từ khi vào OS đến nay, Em chưa thấy Bác nào đề cặp đến việc gắn NOS nhà (đại khái là tăng tốc cưởng bức). Mấy bác nào còn trẻ mà huyết nhiều cộng thêm một ít tiền lực thì đi tiên phong thử cho anh em trong Room cùng soi và test luôn xem coi có bị Police dí hông. Mà Em nghỉ, nếu có dí thi chắc ko thể nào dí kịp đâu, vì mình có NOS mà. Em cũng đã thử NOS trong Need For Speed ruì. Em gửi hình hệ thống NOS cho các Bác tham khảo cuối tuần nhé.[:-]

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Độ Nitrous ! New

Bác đùa hả bác, gắn vào rồi lỡ hết lấy đâu nạp ? Mà mắc lắm bác ạh, nhưng bác gắn vào thì đăng kiểm cũng như *** cũng chả biết nó là cái gì mà bắt bác ạh.

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Các bác ơi lắp cái này vào thì xướng luôn (trong NFS ) Nhưng phải chú ý là làm lại toàn bộ xe luôn nha , ko thi ko chịu nổi đâu (làm lại hút, cổ xả, pôluôn, độ lại mâm, thay giảm sóc TT cứng hơn, thay phanh nữa, thay được cả côn thì tốt,..) em không phải dân kỹ thuật đâu nhưng mê xe nên trao đổi với các pác vầy nha !

T
TamPhan
Guest

Mà ở Việt Nam mình có chưa bác?
Ở nước ngoài thì nó giá bao nhiêu ạ?

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:D:D:Dbác đùa với chúng em đấy à
nos bên mẽo vớ vẩn bị chụp là ngu luôn nha bác.bên đó xế độ như vịt con mà khong phải ai cũng dám chơi mà bác đòi an nam mình chơi nos à.turbo còn ở đẩu ở đâu chưa độ được nữa là nos:D

Hạng B2
16/6/05
198
2
0

Bộ NOS thì trên dưới 1000 USD thôi
Vấn đề là tìm đâu ra khí NOS để nạp vô

Hạng B2
10/8/06
244
57
28
33
google.com.vn

nếu mà NOS tăng tốc 0-100km/h trong 3s như chiếc Aston Martin trong NeedForSpeed 3 thì em độ liền