Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Thay vì vặn chìa khóa để nổ máy thì thay bằng ấn nút. Em thấy có gì đâu mà cao cấp nhỉ. Vẫn phải mất 1 thao tác thôi (Kể cả nổ máy từ xa thì cũng phải ấn nút điều khiển). Bao giờ có cái nào vào xe ngồi kêu nên nổ máy thì xe nổ, kêu nó đi thì nó tự vào số đi mới đáng nói

Mời bác. Hôm nào nhậu quá viêm họng thì đi taxi :D

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Mời bác. Hôm nào nhậu quá viêm họng thì đi taxi :D

tính kiếm hầu bác í mà cty em chặn youtube ah =)

tks bác..

VL chứ đăng căng thẳng bác í.... Bentley.."Engine..Start"..
đúng giọng đúng người thửa riêng nha!

Cái này có thể làm dc bằng giọng nói thông wa Siri trên iOS, có thể can thiệp vào ECU gì đó nữa ...

Hạng C
8/10/13
558
266
63
Mình nghĩ là nên chế 1 cái đèn led gần công tắc xe, nó mà hình tròn theo ổ khóa được thì ngon. Mở cửa xe là đèn tự sáng để mình thấy đường đút chìa dzô.
Chứ em thấy độ start/stop cũng chẳng lợi ích gì.
Bây h là trang bị tiêu chuẩn trên nhiều xe mà bác. mà quen tay thì chả cần đèn, cứ thế "nhét" là nó "vào" bác ah :)

Tập Lái
27/3/16
9
1
3
52
muốn đồ xịn bảo đảm chất lượng thì đừng ham rẻ,tiền nào của nấy bác ah.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Giá 1 triệu ảo quá bác thớt. Nếu có thì nó là tiền công ấy :). Phụ kiện bác mua. Em không muốn khuyên không nhưng mà nếu bác thích thì cập nhật cái mới mới cho xe cũng hay. Yêu cầu thợ tay nghề tốt, cẩn thận vì điện chìa khóa đấu từ bình nên không cẩn thận rất khó lường. Các mối nối phải hàn chì và bọc kín, không chơi cột khô nha :) .Ngoài ra k có gì đáng lo nửa hết :)