Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
RE: Độ xe Honda - phần body + mâm vỏ + po + decal

hoan nghenh bac wit diablo ghe tham qua cho em ,nhung em o xa lam bac a,hien nay em dang mo cua hang tai hue co ma.neu co dip fetival nam sau bac ghe qua em hoac bat cu khi nao co dip ra hue. shop HOT art had no limitations. 63 traanf huwng ddajo _huees. bac dinh lam gi thi cu phone cho em,em se ho tro 50 %cho phan decal,den. o cho cua em lam tat tan tat tu che do dan nhua cho den son hinh len xe nhu tui thai lan.chi tiec la o hue chua co nhieu xe hoi nen em lam nhieu xe may thoi.

Hạng B2
7/3/07
138
2
18

Trích đoạn: sushi3t

Để nó đè cái đít xe của bác xuống chứ chi, nhằm tăng độ bám đường cho xe khi chạy tốc độ cao không khí sẽ ép lên spoiler đè cái đít xe xuống, nếu không có spoiler không khí lùa xuống gầm xe có khuynh hướng nên xe lên (là bay đó ...), giống như cánh máy bay khi cất cánh phần sau của cánh nâng lên, không khí ép vào làm hạ cái đuôi xuống nâng đầu lên là bay. Còn xe hơi thì có thêm cái bumper phía trước ghìm đâu xe xuống luôn, khi chạy tốc độ cao xe càng bám đường nhiều hơn (bị đè cả đầu lẫn đuôi luôn:)).

À thì ra là thế, vậy hồi nào giờ em cứ tưởng là để trang trí

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

hoan nghenh bac wit diablo ghe tham qua cho em ,nhung em o xa lam bac a,hien nay em dang mo cua hang tai hue co ma.neu co dip fetival nam sau bac ghe qua em hoac bat cu khi nao co dip ra hue. shop HOT art had no limitations. 63 traanf huwng ddajo _huees. bac dinh lam gi thi cu phone cho em,em se ho tro 50 %cho phan decal,den. o cho cua em lam tat tan tat tu che do dan nhua cho den son hinh len xe nhu tui thai lan.chi tiec la o hue chua co nhieu xe hoi nen em lam nhieu xe may thoi.

úi giời, bác ở Huế xa thế thì em chịu rồi[&:] hẹn bác dịp nào vậy, nhưng bác nhớ post bài có dấu ko thì lại bị mod lưu ý đấy:D

Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng

cám ơn bác nhắc nhở nhé.hẹn khi nào có dịp gặp bác wit diablo

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

Xe bác vịt vẫn chưa xong ah,anh em vẫn đang chờ để chiêm ngưỡng vợ 2 của bác đới.

Mà em thấy cái đuôi altis không hợp với em nó lắm bác ợ

Hạng B2
11/5/07
299
28
28
sài gòn

xe pác mà ra đường thì lam hay fer phải gọi bằng cụ vì chất chơi của pác đấy chúc mừng pác có vợ độc nha kakaka

Tập Lái
6/10/06
39
0
0

tổng thiệt hại bao nhiu vậy bác Vịt, cho em biết đẻ khi có nhu cầu em sẽ chơi, quả thật xe bác đẹp wa

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Anh "Vịt" đổi được cái vô lăng chưa vậy?[8|]Em thấy anh mà dọn lại nội thất màu vàng như xe của nguyenhyvn thì tuyệt vời.

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

bác truongduy xe của bác là Corola GTS RWD hả bác, hồi trước là đèn úp mở hay là đèn bình thường, úi xe bác mà đúng là AE86 thì đúng là tuyệt tác, còn ko th2i là đồ bỏ
Ừh chiếc honda nhìn độ cũng ngầu chứ ai nói xấu, mua thêm dàn turbo gắn vô là bay phất phới như thường, chúc mừng bác chủ xe, chơi dữ wá