Hạng B2
7/11/05
164
52
28
RE: Đọan đường này thu phí đắt nhất VN ???

Trích đoạn: thanhastec2002

Các bác chú ý nhé, trạm ở cầu Long Biên (lối đi từ Cầu Chui đến Cầu Đuống í) đã bị bỏ không thu vé rồi nhưng vẫn có người điều khiển Barie ở đó :mad:. Nếu xe nào không biết đưa vé thì nhân viên ở đó vẫn xé vé và mở Barie :mad: (Chắc là công mở Barie và xé vé). Còn nếu biết rồi thì chỉ cần giơ tay lên là Barie sẽ được mở. -> Họ thu cuống vé để bán lại cho trạm khác.
Ôi thôi. Thế là hôm qua em mất oan 20k ở chỗ này rồi. Thế lần sau đi bà chúa Kho qua đấy chỉ cần giơ tay thôi hả bác ơi

Tập Lái
20/10/05
44
0
0

Em thấy câu hỏi của bác MAZSPEED rất hay. em cũng vậy mối khi đi về nhà thăm mẹ ở sóc sơn cũng bị mất 20.000đ tiền vé cầu thăng long trong khi đó mất có 10.000 tiền xăng thôi. nhiều lúc tức chết đi được.

Tập Lái
20/10/05
44
0
0

Trích đoạn: quangdzung

Trích đoạn: thanhastec2002

Các bác chú ý nhé, trạm ở cầu Long Biên (lối đi từ Cầu Chui đến Cầu Đuống í) đã bị bỏ không thu vé rồi nhưng vẫn có người điều khiển Barie ở đó :mad:. Nếu xe nào không biết đưa vé thì nhân viên ở đó vẫn xé vé và mở Barie :mad: (Chắc là công mở Barie và xé vé). Còn nếu biết rồi thì chỉ cần giơ tay lên là Barie sẽ được mở. -> Họ thu cuống vé để bán lại cho trạm khác.
Ôi thôi. Thế là hôm qua em mất oan 20k ở chỗ này rồi. Thế lần sau đi bà chúa Kho qua đấy chỉ cần giơ tay thôi hả bác ơi
chết em rồi bác ơi, em không biết việc này nên mất nhiều vé ở chỗ này phết. bác có thể cho em văn bản nào đã quyết định bỏ thu vé ở đây không?

Tập Lái
29/11/04
46
0
0

Em không tìm được văn bản, bác nào tìm hộ anh em cái. Em phải mất 60,000 (6 lượt đi) mới biết việc này. Nếu bác nào chắc ăn thì cứ mua vé trước (nhớ mua ở trạm khác nhé :D) rồi qua đó giơ tay -> nếu không phải thì móc vé ra coi như tưởng đã bỏ trạm đó rồi.
Nhưng em cam đoan là trạm đó bỏ rồi. Bác nào đã thử rồi hoặc vẫn đi qua trạm không cần vé xác nhận để anh em biết lần sau đỡ tốn tiền cái đi.