Hạng F
16/7/15
6.292
24.864
113
thế bạn có biết camry Mỹ vs Camry Vn không...đều là Camry đấy nhưng nó khác biệt hơi bị nhiều :))))
oh! bạn viết bài mâu thuẫn nhỉ... mới câu trên bảo open karl bán ở châu âu, nên fadil... ha ha ha...
bạn cũng biết là xe ở VN nó tàu lau hơn ở nơi khác, sao lại vd như trên?!?

Hạng C
25/5/11
903
600
93
fadill nhà nào ở nhà Vin hoặc đi vincom rất lợi, 3 năm gửi xe miễn phí, được 1 mớ đó

Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
bác nhìn đường ở đâu thế? Chứ đường HN, SG attrage cả mới, cả cũ chạy đông lắm nghe ..
Fadil hạng A, lại còn bé xíu (bé hơn cả i10, Brio), không đi đua được, cũng chả off-road được mà cứ đem cái động cơ 1.4 ra khoe là mạnh hoài. Khoe nó tốn xăng nhất phân khúc thì nghe còn được đó bác ơiiii
máy 1.4 đó của thằng aveo chứ của ai

Tập Lái
1/12/17
26
18
3
35
bác nhìn đường ở đâu thế? Chứ đường HN, SG attrage cả mới, cả cũ chạy đông lắm nghe ..
Fadil hạng A, lại còn bé xíu (bé hơn cả i10, Brio), không đi đua được, cũng chả off-road được mà cứ đem cái động cơ 1.4 ra khoe là mạnh hoài. Khoe nó tốn xăng nhất phân khúc thì nghe còn được đó bác ơiiii
Mình ở Sg đây và chả thấy đâu chứ đông gì như bác nói, chưa kể nội thất củ chuối, Fadil hạng A thì đương nhiên chẳng rộng như hạng B rồi, nhưng theo ý kiến cá nhân của mình mà mua hạng B như Attrage thì rất ngớ ngẩn.

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Em đang đi Pick up và xe Fadil này gia đình mới hốt chứ em ko nghe ai nói bác ah. Máy con này kêu to chứ ko có bé đâu
Em đi fadil đây. Bác có nói ngược không thế. Chả bao giờ em nghe thấy tiếng máy trừ khi đạp thốc ga . Có thật bác đi fadil ko mà bảo máy nó ồn ????

Attachments

• Like
Reactions: Khoi_Tim
Hạng D
19/1/16
1.019
582
113
31
Em đi fadil đây. Bác có nói ngược không thế. Chả bao giờ em nghe thấy tiếng máy trừ khi đạp thốc ga . Có thật bác đi fadil ko mà bảo máy nó ồn ????
Bác hỏi câu khiến em tự ái đấy nhé, em còn đi cả cao tốc cả leo núi đây ạ. Bác thấy tap lô là nhận ra xe chứ?
Có thể bác so với những xe hạng A khác ok nhưng ồn hay ko chạy trên 60km/h mới biết được. Xe càng dòng cao càng mắc cách âm càng tốt, cái này chân lý cmnr.
Mà e đang đi pick up nhảy sang con này đi đc 2k km nên đánh giá phần này cũng khá chủ quan
Doanh số VinFast vẫn tăng dù tăng giá xe từ tháng 7

Doanh số VinFast vẫn tăng dù tăng giá xe từ tháng 7

Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
oh! bạn viết bài mâu thuẫn nhỉ... mới câu trên bảo open karl bán ở châu âu, nên fadil... ha ha ha...
bạn cũng biết là xe ở VN nó tàu lau hơn ở nơi khác, sao lại vd như trên?!?
người tiêu dùng ở Vn đâu có khờ như ngày xưa, đâu phải cứ thay cái tên đóng cái mác khác là lừa dc. Phải qua trãi nghiệm như thế nào doanh số mới tốt chứ...chẳng phải ngẫu nhiên mà Fadil hạ bệ i10 trong 3 tháng liên tiếp. nếu bác là 1 người rành xe tôi đảm bảo bác chạy fadil cũng sẽ có đánh giá nó như thế nào với mấy con cùng phân khúc!

• Like
Reactions: Khoi_Tim
Hạng F
16/7/15
6.292
24.864
113
người tiêu dùng ở Vn đâu có khờ như ngày xưa, đâu phải cứ thay cái tên đóng cái mác khác là lừa dc. Phải qua trãi nghiệm như thế nào doanh số mới tốt chứ...chẳng phải ngẫu nhiên mà Fadil hạ bệ i10 trong 3 tháng liên tiếp. nếu bác là 1 người rành xe tôi đảm bảo bác chạy fadil cũng sẽ có đánh giá nó như thế nào với mấy con cùng phân khúc!
cty có 2 xe spark LTZ (bản cao nhất), 3 xe i10 (MT), 1 xe morning (MT); sau ~8 năm, thì 2 con spark bắt đầu gào to rồi, 4 xe kia thì bình thường.