Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Xe giờ xài timing chain chứ đâu hãng nào khùng đi thiết kế máy xài timing belt nên đâu còn sợ vụ đút belt như bác nói.Giờ xe mới nhất là xe phổ thông xài timing chain hết
Ngạc nhiên là ở vn honda accord lai không chuộng nhiều

Xe em xài belt nên em cứ tưởng xe nào cũng bèo như vậy. Vậy so sánh VTT-i/Dual VTT-i với CVVT vậy. MIVEC và VTEC còn mệt mõi với VTT-i nữa là.

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
E ké cái này. Theo e thấy thường dân ko có niềm đam mê xe thì họ chỉ biết toy , còn dân mê xe, hay tìm hiểu về xe thì đi hãng khác. Nói chuyện với mấy chú đi toy đa phần ko biết gì về công nghệ máy móc,hay đồ chơi có trên xe, chỉ biết ngta nói toy của Nhật là tốt rùi mua sài thui. Đa số là người sủ dụng xe lần đầu. Sau biết là tự động đi hãng khác.kakaa....toy bền thì e công nhận nó bền thật, vì nó chả có đồ điện gì nhìu để hư. Ở đây e nói toy vn thui nhé.toy nhập thì e xin thua.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
E ké cái này. Theo e thấy thường dân ko có niềm đam mê xe thì họ chỉ biết toy , còn dân mê xe, hay tìm hiểu về xe thì đi hãng khác. Nói chuyện với mấy chú đi toy đa phần ko biết gì về công nghệ máy móc,hay đồ chơi có trên xe, chỉ biết ngta nói toy của Nhật là tốt rùi mua sài thui. Đa số là người sủ dụng xe lần đầu. Sau biết là tự động đi hãng khác.kakaa....toy bền thì e công nhận nó bền thật, vì nó chả có đồ điện gì nhìu để hư. Ở đây e nói toy vn thui nhé.toy nhập thì e xin thua.
Dân đi Toy có người này người kia nhe bác. Xe Toy nhiều thì người sửa cũng kg ít. Tới gara mà trò chuyện với họ bác sẽ mở mang kiến thức ra thêm, chứ kg chỉ có biết từng con ốc trên chiếc xe duy nhất mình đang đi rồi xem cả thiên hạ bằng cái vung.
Dân đi Toy hiểu rõ thời gian của họ cần phải đầu tư kiếm tiền như thế nào nên kg muốn các bệnh lặt vặt của xe chiếm thời gian và tâm trí của họ. Độ lành đương nhiên là có giá trị của nó. Vì thế Toy vẫn là hãng xe có doanh thu hàng đầu thế giới bao nhiêu năm nay đấy thôi.

• Like
Reactions: antikorcarfan
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Người mua xe lần đầu đa phần mua xe Hàn vì rẻ, nhiều options. Sau khi đổi đủ hiệu xe, đa phần quay về Toy cho nó khỏe cái đầu, vì hiểu ra là mua con xe để nó phục vụ mình, chứ kg phải mình phục vụ nó.