Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi đổi DVD JVC INNOVA 2009

Hạng B1
8/3/09
73
1
8
mình mới lấy IN 2009, DVD JVC không có cổng USB mình tính đổi các bác có biết chỗ nào đổi không chỉ mình với mình ở Cần Thơ.

Hạng B2
5/9/08
367
3
18
53
Chào bác,hiện nay đang có option của JVC: Bộ kết nối bluetooth với điện thoại.Bộ interface JVC dùng để kết nối với máy Mp3 và Ipod đồng thời cũng có chức năng sạc luôn.Nên e nghĩ bác cũng ko cần đổi đầu làm gì.Sắm thêm bộ Interface để kết nối với máy Mp3 và Ipod là đýợc rồi đó.:)

Hạng B1
8/3/09
73
1
8
vo voi con nói:
đỗi lấy jvc 805 đi bác ?

đổi ở đâu vậy bác, bù bao nhiêu bác biết không chỉ mình với. mình ở cần thơ. điện thoại 0913774579 (trung). thank bác nhiều

Hạng B1
8/3/09
73
1
8
minhat nói:
Chào bác,hiện nay đang có option của JVC: Bộ kết nối bluetooth với điện thoại.Bộ interface JVC dùng để kết nối với máy Mp3 và Ipod đồng thời cũng có chức năng sạc luôn.Nên e nghĩ bác cũng ko cần đổi đầu làm gì.Sắm thêm bộ Interface để kết nối với máy Mp3 và Ipod là đýợc rồi đó.:)

mình có tham khảo trường hợp này, mua cáp ipod giành cho JVC nhưng nó không có đọc được tập tin video trong ipod - theo hướng dẫn trong sách của JVC - mình cũng klhông biết sao nữa. thank bạn nhiều.