Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Các bác cho em hỏi, khi hết hạn trên bằng lái mà chưa lấy được bằng mới thì mình chạy xe mang theo Giấy hẹn đổi GPLX thì có vấn đề gì không ạ, có bị phạt không - Bác nào rơi vào trường hợp này chưa...

Tập Lái
16/5/10
23
44
43
TPHCM
giaypheplaixe.com
Các bác cho em hỏi, khi hết hạn trên bằng lái mà chưa lấy được bằng mới thì mình chạy xe mang theo Giấy hẹn đổi GPLX thì có vấn đề gì không ạ, có bị phạt không - Bác nào rơi vào trường hợp này chưa...

Hui - xên :D

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Đổi GPLX sang mẫu mới thì mang theo những gì các bác nhỉ ? Em chỉ rãnh ngày thứ bảy, hôm đó trung tâm có làm việc không ? Các bác giúp em nhé Cám ơn

Hạng B2
10/5/07
208
352
63
Các bác lưu ý :
Ảnh phải có phông nền màu xanh, nếu màu khác mắc công chụp lại tốn tiền và thời gian.(nếu bác nào mang ảnh theo)
Nên đi sớm khám sk và kịp thời gian nộp hs, muộn tí lại mắc công 1 lần đi nộp nữa.( còn giờ nhưng ngưng nhận hs)

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Có vụ phông màn màu xanh nữa bác, lần trước em nộp giấy tờ thi B2 đâu có vụ này, haiza , passport thì màu trắng trong khi giấy phép lái xe màu xanh.

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com
Các bác lưu ý :
Ảnh phải có phông nền màu xanh, nếu màu khác mắc công chụp lại tốn tiền và thời gian.(nếu bác nào mang ảnh theo)
Nên đi sớm khám sk và kịp thời gian nộp hs, muộn tí lại mắc công 1 lần đi nộp nữa.( còn giờ nhưng ngưng nhận hs)
Cái vụ ảnh phông nền màu xanh bỏ rồi nha bác, cái mẫu đơn hướng dẩn người ta còn dán ảnh phong màu trắng nữa kìa.