PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
phucminh nói:
Bác cứ đem 2 con Inn 08 và 09 ra so sánh (chỉ nhìn phần đèn hậu thôi) sẽ thấy 08 có dàn đèn đẹp và cứng cáp hơn 09.

Em sẽ thay đèn 2008 bác ạ. Nhìn con 2009 này em ghét nhất cái đèn hậu

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
honam nói:
...+ 7k chưa kể đăng ký hả...bác mua xừ nó Grandis mà đi IN vãn là IN thôi, với dung tích 2000cc và 134 ngựa + hộp số 4 cấp thì IN-V ko thể hay hơn IN-G đâu.
Chính xác là 5,5K + trước bạ, biển số bác ạ

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
Bác có vẻ quyết tâm rồi, nhưng em cũng khuyên bác không đổi ngang xe mà lại bù tiền như vậy, trừ phi bác mê cái hộp số AT em nó thì em bó tay

VIP CARD MEMBER
19/3/09
325
30
28
HCM city
đừng lấy inn đổi inn bác à,muốn đổi xe thì đổi dòng xe cao hơn chứ,inn nào cũng là inn thôi

Hạng B2
27/2/09
105
0
0
à bác ơi em cũng đang đi IN 09 AT, em cũng có một vài cảm nhận cho em nó
Ưu : số tự động nên di chuyển linh hoạt đặc biệt trong thành phố, chạy rất êm đỡ cái là cái cần số nó không rung như In MT
Cách âm tốt, ngồi trong xe chạy máy lạnh như ngồi trong nhà vậy
Vỏ xe thì không biết các bác nghĩ sao chứ em thấy vỏ xe IN V này cũng dày ấn vào không lõm như các bác nói.
Nhược ( xe nào cũng có cái hay có cái dỡ riêng của nó)
Vì em nó là số AT nên khi đề pa nó hơi yếu nhưng khi chạy có chớn rùi thì rất êm và nhanh bác ạ.
Nhiều chi tiết mạ crom nên xe hơi quê. 
Còn cái này nữa em cũng không biết khắc phục sao là khi đi vào đường đất đá thì bánh xe nó cuộng đất đá lên văng vào lườn xe mà em nghe rõ luôn!
Hơi bị tốn xăng hơn xe MT
em thấy dàng nhựa bên trong xe thì hơi yếu đó bác, khi vào đường xốc thì nó hơi bị kêu
Chi tiết ốp gỗ táp lô màu vàng không đẹp bằng màu đỏ của đời cũ
Theo em bác thích thì bác cứ mua, trên đây em đã nêu một số ưu nhược điểm của nó rùi, lên diễn đàn này bác đừng nghe theo ai hết mắc công "đẽo cày giữa đường" mà bác nên "lòng ta vẫn vững như kiền ba chân"
Em nói chơi thôi chứ bác mua xe là bác sung sướng chư đâu phải người ta đâu!
À các bác cứ chê xe tỉ lệ nội địa hoá cao, nêu VN ta mà lấy toàn hàng nhập khẩu thì các bác biết biết bao nhiêu người lao động bị mất việc làm không, chưa kể đất nước khó phát triển nữa !

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net
Em để ý dòng xe nào mới ra thì tỉ lệ nội địa hoá cũng sẽ ít hơn những đời sau. Bằng chứng là honda ViệtNam, Future đời đầu chạy tốt biết chừng nào. Tới chừng những đời sau thì càng ngày càng tệ . Chắc To cũng không nằm ngoài quy luật đó cho 1 dòng sản phẩm

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
Bidanh44: Bài hay đấy bác. E cũng đang sử dụng IN-V-2009, không phải khen mèo dài đuôi, nhưng mình thích thế nào thì nó thế ấy. Mỗi người mỗi ý đúng không bác. Có xe là may mắn và hạnh phúc hơn hàng triệu người lao động khác rồi, hãy tận hưởng nó chứ. Đựơc voi đòi tiên mãi cũng mệt.