Hạng C
27/3/07
512
0
0
Em thấy In G đời cũ nhìn vẫn sắc sảo và đẹp hơn In V đời mới, đặc biệt là phần đèn. Phần đèn phía trước của In V ngoài đèn ra còn độ thêm body kit nhìn cứ ngố ngố thế nào, còn phần đèn sau thì nhìn rẻ tiền hơn hẳn con In G. Mặc dù em ko ưa In lắm nhưng mà cũng phải công nhận là nhìn dàn sau của nó khá là ổn, đặc biệt là khi đi ban đêm có xe khác rọi đèn vào nhìn lộng lẫy hẵng...

Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
Bác cân nhắc thử Kia Carens xem, cũng 7 chỗ, số tự động và quan trọng bác được trải nghiệm 1 cái gì đó mới và khác hẳn.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Báo cáo các bác em đã đặt Inn V, qua lễ sẽ đón nàng.
Theo cảm nhận của em sau hơn 2,5 năm sử dụng Inn G là em nó thoả mãn nhu cầu của mình mặc dù không được hoàn hảo, đôi khi cũng hơi buồn vì những bác không thích Inn lại chê quá nhiều thậm trí quá cả cái ngưỡng dưới của em nó.
Sau hơn 2,5 năm sử dụng (mới đi đăng kiểm lại) cảm nhận của em là vận hành êm ái, chưa hỏng vặt bao giờ rất tiện ích trong sử dụng gia đình và nhu cầu đi lại của em (em không kinh doanh nên việc cần tạo phong cách không quan trọng) do vậy em đã chọn Inn V để cho lúc di chuyển mình nhàn hạ hơn chút xíu.
Tuy vậy nhưng Inn cũng còn những nhược điểm mà mình phải chấp nhận đó là: vỏ mỏng, cách âm chưa tốt.
Sau khi nhận Inn V em sẽ lại đi độ: Vkool, Sub, DVD JVC 805, kính gập điện, cách âm chỗ bác Phú và vài thứ linh tinh bên ngoài (theo tiêu chí đơn giản -> đỡ tốn kém:D)
và nếu có thể là một bộ đèn như bác honam nhưng sẽ thay ruột projector bằng của loại nào đó tốt hơn)
Chúc các bác vui lễ vui vẻ và an toàn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/2/09
105
0
0
Đúng đó bác, không nên hõang cái sự sung suớng lại đuợc, em đang chạy InV và em thấy rất hài lòng về nó, theo em bác có thể khỏi làm cách âm IN V chi tại vì nó cách âm cũng tốt rùi.

À bác ơi bác nói làm kính gặp điện ở đâu vậy chỉ em với, em cũng muốn làm cái!

Chúc các bác có kì lễ vui vẻ 

Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
@PVT: Chúc mừng Bác đã có quyết định cuối cùng của riêng Bác. Các ý kiến trên diễn đàn rất đáng trân trọng, nhưng cũng chỉ mang tính tham khảo. Phần còn lại là Let your heart decide. Rất nhiều thành viên OS trong đó có em và nhiều ngưòi khác em biết đang đi Innova và thấy hài lòng với em nó đâu phải vì thương hiệu Toyota hay vì tính a dua theo số đông mà vì thực sự yêu cái nết hiền lành, nhu mì, không bệnh vặt của em nó.

Em đang đi Inn G đời 2007 và nếu ngay bây giờ điều kiện tài chính cho phép, em cũng sẽ đổi sang Inn V số tự động cho nó nhàn hạ. Em thấy đổi từ Inn G đã đi được 2,5 năm sang Inn V mới tinh mà tốn thêm có 7 K là hợp lý chứ. Chỉ cần tính nhẩm chênh lệch giữa giá thị trường của Inn G đã qua sử dụng so với giá Inn V mới tinh là thấy ngay thôi. Bác đổi ở đại lý nào vậy ạ?

Cuối cùng em xin mượn lại lời của Bác Bienso9999 trong Box Toyota này để bày tỏ ý kiến cá nhân của em là Innova vẫn vượt trên những lời gièm pha quá lố (“quá lố” là từ em xin phép thêm vào).

Chúc Bác và gia đình nghỉ lễ thật vui.

Tập Lái
26/5/09
29
0
0
NHa Trang
In nào chả là In, khác mỗi số tự động. còn túi khí thì em ko mong có lần nào mình muốn sử dụng nó

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Oái khác một số chứ Bác, khác nội thất nè, ngoại thất nè, mới hơn nè