Hạng F
22/10/09
8.170
29.735
113
theo em ko nên bác ạ vì em nó có 4 số thôi, sang số ko nhuyễn , êm ái như xe 5 số, ra đường thấy xe INno V có số lượng quá ít so với G

Hạng B2
3/12/09
130
5
18
PVT nói:
Báo cáo các bác em đã đặt Inn V, qua lễ sẽ đón nàng.
Theo cảm nhận của em sau hơn 2,5 năm sử dụng Inn G là em nó thoả mãn nhu cầu của mình mặc dù không được hoàn hảo, đôi khi cũng hơi buồn vì những bác không thích Inn lại chê quá nhiều thậm trí quá cả cái ngưỡng dưới của em nó.
Sau hơn 2,5 năm sử dụng (mới đi đăng kiểm lại) cảm nhận của em là vận hành êm ái, chưa hỏng vặt bao giờ rất tiện ích trong sử dụng gia đình và nhu cầu đi lại của em (em không kinh doanh nên việc cần tạo phong cách không quan trọng) do vậy em đã chọn Inn V để cho lúc di chuyển mình nhàn hạ hơn chút xíu.
Tuy vậy nhưng Inn cũng còn những nhược điểm mà mình phải chấp nhận đó là: vỏ mỏng, cách âm chưa tốt.
Sau khi nhận Inn V em sẽ lại đi độ: Vkool, Sub, DVD JVC 805, kính gập điện, cách âm chỗ bác Phú và vài thứ linh tinh bên ngoài (theo tiêu chí đơn giản -> đỡ tốn kém:D)
và nếu có thể là một bộ đèn như bác honam nhưng sẽ thay ruột projector bằng của loại nào đó tốt hơn)
Chúc các bác vui lễ vui vẻ và an toàn

Chúc mừng bác đã quyết tâm đổi được vợ mới.
Thật ra xe nào cũng có ưu, khuyết; chẳng xe nào giống xe nào và nhất là sở thích thì chẳng ai giống ai.
Riêng em chỉ nói với bác một điều: Sau khi chạy In V Bác sẽ happy với chính sự lựa chọn của bác.

Hạng B1
21/4/10
72
0
6
54
tOI DANG XAI iNm DOI 2009. EM NO MEM MAI VA KHONG BI HO SO MUI GI CA. RAT TUYET

Hạng F
22/10/09
8.170
29.735
113
dù sao củng chúc mừng bác, được rảnh cái tay, cái chân khi mua INn V

Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
He he, nhiều người chê nhưng cũng có nhiều người rước em nó, hay thật, chúc mừng bác có em khác, đi AT được cái nhàn, rảnh tay, rảnh chân đặng còn làm chiện khác

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Ủa, cái thread này lâu lắm rồi sao bữa nay "đội mồ sống dậy" vậy

Hạng B2
28/3/08
121
0
0
theo em thì bác chỉ cần mua hộp số AT gắn vô là OK thôi, chứ bác đổi xe làm gì? tốn nhiều tiền và biển số mới có hợp với bác không? vv và vv