Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Chiều mưa 10/6/2017 xe em vô tình đạp đinh vào bánh sau, tiện đường về nhà nên em đi đường Lý Thái Tổ thì ghé vào Hải Triều vá lốp.
Cảm nhận ban đầu cho xe vào trong thì 1 anh nhân viên dắt xe em vô trong xong ra hiệu em tắt máy, em tắt máy xong bước ra khỏi xe thì 1 anh nhân viên khác chạy lại kêu nhích xe lên. Em hỏi: vô gần sát trong rồi nhích lên làm gì nữa? xong anh nhân viên ấy nói kiểu quát tháo: lên đi lên đi.
Em thấy hơi bực cách thô lỗ với anh nhân viên này, mà thôi trời mưa vá nhanh còn về, em leo lên xe nhích lên chưa đc 5cm, anh nhân viên nói OK. thật sự mà nói ko hiểu giở trò gì nữa?
Xong anh nhân viên tháo bánh xe của em ra kiểm tra xong rút cây đinh dính trong xe ra (cây đinh tầm 2,5 cm) vô tình lúc đó em có nghe điện thoại nên ko để ý anh nhân viên ấy kiểm tra vỏ. Rồi em nghe đt xong anh ấy lại nói 1 câu đinh đâm ko sâu nên gắn bánh lại.
Rồi em mới nói lỡ tui đang chạy nó bị xì rồi sao? ông rút đinh ra thì nó phải xì chứ?
anh nhân viên trả lời 1 câu cọc lốc nói: không xì, xong vứt đồ rầm rầm kiểu như dằn mặt mình
Gắn bánh xong em hỏi bao tiền, anh ấy nói 30k, em đưa xong thì đánh xe đi về, tầm 3h sau em kiểm tra lốp xe thì thấy bánh xe đang mềm dần.
Cảm nhận về lần đầu vào Hải Triều là nhận được 1 sự hời hợt, đối xử với khách hàng thô lỗ, làm ăn kiểu hổ báo. em thề không bao giờ quay lại đây lần nữa. Thanks các bác đã đọc, vì em quá bức xúc

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
chắc anh nhân viên cuối tuần chủ không cho nhậu nên nổi cọc mà, bác chủ thông cảm và vui lòng mai mốt đi nơi khác cho nhẹ người!

• Like
Reactions: nttanmam and suneo
Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
chắc anh nhân viên cuối tuần chủ không cho nhậu nên nổi cọc mà, bác chủ thông cảm và vui lòng mai mốt đi nơi khác cho nhẹ người!
bác nói ngay ý em ah

• Like
Reactions: qd
Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
QL Hải Triều đâu vô coi lại cam(xem có kiểm tra bị xì hơi ko sau khi rút đinh ra) rồi dạy dỗ lại NV chứ! Ăn nói thái độ có khi này khi kia, nhưng chuyên môn thì ko thể qua loa đc!

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
- 2 năm trước em ghé định thay 4lop bridgestone, mới hỏi giá thấy nhân viên không vui vẻ nên em chạy qua hồng cường gần đó, anh quản lý bên hồng cường thấy logo otosaigon nên giảm giá cho em 500 và khuyến mãi 2 ly cafe.