• Total voters
    23
  • Poll closed .
Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Em hòan tòan đồng ý với ý kiến của bác Dawm

Chuyện này coi như gác lại. Mong bác OB cùng những thành viên kỳ cựu khác vẫn hết mình vì OTC nhé.

@Toy:  lôi ra Thu Hà phải bắt lão OB xơi đủ 1 chục rồi mới kiểm điểm nhá ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Ơ Cái Ông OB này nhé, tui chưa xử cái vụ trong tết  lên Thủ Đức mà không gọi Em nhé (1 chầu nhậu) , giờ bày đặt rút lui HT ah.
Thật sự trong AE không ai mong muốn Bác OB rút lui , mặc dù Bác có lý do chính đáng. Nhưng theo ý Anh Em thì 1 năm chỉ có 4 giải thôi, Em nghỉ Bác cố gắng sắp sếp đến với AE lúc nào được thì tốt. Còn như bận việc không có mặt thì 2 Bác HP Invi và Ichitem thay mặt, còn Em thì chỉ cùng chung tay góp sức về vấn đề hậu cần là ok rồi.

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn
em xin mạn bàn chuyện Thiên Long Bát Bộ hồi .....
Kiều Phong không làm bang chủ nhưng trong lòng mọi người vẫn coi Tiêu Phong là Kiều bang chủ ...

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
dawmgoodman nói:
Dear các bác,

Vậy là kể từ khi OB post thớt đã 4 ngày, trên 750 view và chỉ có 20 vote, em mạo muội đánh giá dư sau ạ, hehe:
- OB xin rút là có lý do chính đáng, bác này ít nói sai, 1 là 1, 2 là 2, bảo k đến nhậu được l2 k đến, bảo chút a ghé LL là sẽ ghé, kaka.
- các mem OTC hiểu và tôn trọng bác OB, nhưng k muốn lạc mất bác HT đẹp giai, hào hoa nên chỉ ngó chứ k muốn vote chút nào.

Vậy em cầm đèn chạy trước ô tô, trình bày đề xuất luôn ạ:
- dù OB có lý do chính đáng, OTC sẽ duy trì OB tiếp tục làm HT danh dự. OB có thể đến với OTC bất cứ khi nào sắp xếp được thời gian. áo số 7 dành riêng cho OB như một sự tôn vinh cho HT hào hoa, cũng là người sáng lập OTC.
- thực sự trong 3 bác mà OB làm Poll thì thực sự chỉ IV có thể đáp ứng tư chất của một lãnh đạo có thể tiếp tục chèo lái con thuyền OTC tiên lên. Bác Aichitem, mặc dù rất tâm huyết và có công lớn duy trì OTC tại BH, nhưng cũng như em, thiếu cái khiếu "văn phong xung trận hào hùng" như OB, IV, Lycafe, Tuyen i30, Xe_online...Ngoài ra, một bác ôm coca, 1 bác ôm nước suối thì làm thao mà đẩy phong trào OTC lên được.

Do vậy, bên cạnh IV là HP "thứ nhất", OTC có thêm 2 HP là Aichitem và Lycafe là ổn.
Trong các giải hay các phong trào ăn chơi nhảy múa, các bác Duy Siena, Nquynh, Tuyeni30, Xe_online, em, và ban nữ công gia chánh (luôn có ít nhất 3-4 người đẹp) sẽ tham gia hỗ trợ.

Như vậy, OTC vẫn là một tập thể đồng lòng, vững mạnh và phát triển theo đúng tiêu chí HT OB đã xác định tư đầu "Vui-Khỏe-Thân thiện".

Các bác cho thêm ý kiến nhé. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ.
Bác Đâm gói tình hình, buộc trận địa, mở chiến trường rất đầy đủ, súc tích. Mong Bác OB tiếp tục HT. Các giải hay các chuyến ăn chơi, hội họp thì ae sẽ góp sức. Sẽ ko có chuyện phong trào OTC đi xuống bởi tinh thần và tấm lòng ta luôn có. Em xin hứa sẽ góp sức để làm  1 tay sai đắc lực trong những dip tới đây.
Vote 1 phiếu với bác Lycafe làm HP của OTC để thêm nhân lực chính thống.
OB- hãy ở lại nhé !!!

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
Đọc bài của bác Đâm xong nghe  y chang kết luận, phương hướng, nhiệm vụ, NQ,....  tại Hội nghị OTC !!!! không biết nói gì hơn ngoài vote cho “bộ não OTC” một  chữ tuyệt.

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Mỗi người một tay cùng nhau tổ chức thành công các giải của OTC thôi!!!

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Haizzzzzzzzz, nghe lời lão Đâm, bầu cho người đẹp Yến Vi cái.

Mai mốt người đẹp lên làm HT OTC, trong các giải Tenis nhớ đem nhìu nhìu LL tới sân cho nó máu nhé !!!!!!!

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Duy siena nói:
Đọc bài của bác Đâm xong nghe  y chang kết luận, phương hướng, nhiệm vụ, NQ,....  tại Hội nghị OTC !!!! không biết nói gì hơn ngoài vote cho “bộ não OTC” một  chữ tuyệt.
Ông này ...đẻ ra để làm lãnh tụ Bác Duy ui ;)

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Thưa các bác .

Vậy là sau 7 ngày bình chọn OTC chúng ta đã có kết qủa cho vị trí Tân HT, là Bác IếnVy với  56 %, bác Aichitem 13 %, Bác Dâm 30 %, và 0 % phiếu p đ tân HP bác Lycafe.

Xin chúc mừng tân HT bác IV4705 

Xin chúc mừng tân HP bác Lycafe

Em sẽ trình B Đ H OS phê duyệt sớm. Mong các bác ko phụ lòng ace OTC .

Xin cảm ơn bài viết súc tích của bác Dâm và các lời động viên, chia sẻ, khích lệ của tất cả các bác thân yêu, đã cùng em lặn lội chinh chiến ngang dọc mọi miền trong gần 5 năm .

Khi sinh hoạt cùng OTC, điều vinh dự nhất  đối với em là được biết các bác, được nhớ các khuôn mặt thân thiện cùng nick của mỗi bác, trình chơi của từng bác, cũng như ko khí lễ khai bế mạc, lâm chiến, phát giải.. thực sự sẽ rất khó quên .

Em mong được gặp các bác sớm nhất .

OB .

Last edited by a moderator: