• Total voters
    23
  • Poll closed .
Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Kính gửi các bác OTC yêu qúi .

Em làm HT từ khi nào ko nhớ nữa, chắc là đời đầu, thật tình cảm ơn các bác đã tín nhiệm em đến hôm nay, dòng máu Tennis vẫn còn nóng trong em, nhưng rất tiếc phải đưa ra cái lí do là bận công việc và vợ sắp sinh để xin thôi là HT, mỗi nhà mỗi cảnh, thôi mong các bác hiểu và tôn trọng quyết định của em .

Mời các bác bình chọn tân HT OTC từ nay đến hết ngày 2 / 3 /2011 nhé .

Các giải đấu và sự kiện OTC sau này em rất mong vẫn gặp và
với các bác hén .

Sau khi mọi người chọn được tân HT đề nghị tân HT ko làm phụ lòng ACE OTC, và đề cử thêm 1 HP đó là bác Lycafe
.

Xin kính chào !

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/9/07
652
0
16
53
VN
Ai cũng lu bu công việc, thông cảm cho mấy Bác có chức.  Nhưng bây giờ kiếm ra Bác nào vừa có uy, dũng cảm và đẹp giai như Bác thì cũng khó.  Ráng lên Bác ơi. Bác thôi chức HT, nhận làm Chủ tịch cũng được.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em thấy bác làm Hội trưởng là OK nhất rồi , sao ko đưa bác lycafe vô danh sách vote luôn . Bác ấy cũng nhiệt tình và máu me lắm mà

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Vẫn mong bác OB làm HT và BTC vẫn như cũ và thêm Bác Lycafe vào BTC nữa thôi!

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Cho bác Tuyeni30 vào danh sách vote đi bác, giải vừa rồi bác tuyeni30 cầm trịch thấy OK đó.

Em đang có thù oán riêng với bác này nhưng em thấy bác ấy là OK nhất (trình tenis, mức độ ảnh hưởng tới anh em, máu tổ chức...)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
OB làm HT tiếp đi....

Các bác đừng vote cho em nhé. Vote cho e coi như giải tán OTC rồi...Nếu OB thực sự muốn rút và để OTC còn tồn tại được thì phải có bác nào máu me, đẹp giai, duyên dáng như OB mới được, cỡ Ai chít em uống nước ngọt hay chỉ biết chọt chọt như em thì banh càng sớm.

Vậy chỉ còn các bác khác như IV, Lycafe, TuyenI30, Xe_online thôi...

Nhưng tốt nhất vẫn là OB tiếp tục, chỉ 3 giải và 1 lần tất niên...