• Total voters
    23
  • Poll closed .
Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Cảm ơn các bác thêm 1 lần nữa vì sự tín nhiệm và tc dành cho em, hộ đê cũng là 1 phần thôi ạ, lí do chính là công việc của em lu bu qúa, mà em thì ko bao giờ muốn OTC vững mạnh đi xuống, các bác hiểu và tôn trọng quyết định của em nhé.

Các bác đọc được topic này bình chọn tích cực hen để OTC chúng ta ngày càng vững mạnh hơn khi có tân HT và thêm HP.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Ối xời ới là xời !!!
OTC hồi nào tới giờ vang danh cả đống vđv lẫn th/v OSer.
Seo mà đến hôm nay mới chỉ có được ... 11 mống tham gia bình chọn HT/HP nhiệm kỳ mới cho chi hội !!! Là seo ??? là seo ???

Nhớ là mỗi lần tổng kết giải nào đó thì có nhiều và rất nhiều vđv tham gia ý kiến ý kò kia màh !!!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
haichien nói:
Ối xời ới là xời !!!
Seo mà đến hôm nay mới chỉ có được ... 11 mống tham gia bình chọn HT/HP nhiệm kỳ mới cho chi hội !!! Là seo ??? là seo ???

Nhớ là mỗi lần tổng kết giải nào đó thì có nhiều và rất nhiều vđv tham gia ý kiến ý kò kia màh !!!
đó là cách trả lời của mem OTC rồi đó bác 

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
haichien nói:
Ối xời ới là xời !!!

Hây zà, tại vì OTC ai cũng muốn OB tiếp tục làm HT nên im lặng đó kaka ơi

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
Em cũng đề nghị bác OB tiếp tục giữ chức HT, thêm vào các bác lycafe, Xe_online, Tuyen_i30 trong BTC giúp đỡ thêm là ok.
em nhất trí phương án này. Thêm chứ không bớt nhé !! hehehehe

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Duy siena nói:
Em cũng đề nghị bác OB tiếp tục giữ chức HT, thêm vào các bác lycafe, Xe_online, Tuyen_i30 trong BTC giúp đỡ thêm là ok.
em nhất trí phương án này. Thêm chứ không bớt nhé !! hehehehe
Thêm chứ không bớt nhé

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Dear các bác,

Vậy là kể từ khi OB post thớt đã 4 ngày, trên 750 view và chỉ có 20 vote, em mạo muội đánh giá dư sau ạ, hehe:
- OB xin rút là có lý do chính đáng, bác này ít nói sai, 1 là 1, 2 là 2, bảo k đến nhậu được l2 k đến, bảo chút a ghé LL là sẽ ghé, kaka.
- các mem OTC hiểu và tôn trọng bác OB, nhưng k muốn lạc mất bác HT đẹp giai, hào hoa nên chỉ ngó chứ k muốn vote chút nào.

Vậy em cầm đèn chạy trước ô tô, trình bày đề xuất luôn ạ:
- dù OB có lý do chính đáng, OTC sẽ duy trì OB tiếp tục làm HT danh dự. OB có thể đến với OTC bất cứ khi nào sắp xếp được thời gian. áo số 7 dành riêng cho OB như một sự tôn vinh cho HT hào hoa, cũng là người sáng lập OTC.
- thực sự trong 3 bác mà OB làm Poll thì thực sự chỉ IV có thể đáp ứng tư chất của một lãnh đạo có thể tiếp tục chèo lái con thuyền OTC tiên lên. Bác Aichitem, mặc dù rất tâm huyết và có công lớn duy trì OTC tại BH, nhưng cũng như em, thiếu cái khiếu "văn phong xung trận hào hùng" như OB, IV, Lycafe, Tuyen i30, Xe_online...Ngoài ra, một bác ôm coca, 1 bác ôm nước suối thì làm thao mà đẩy phong trào OTC lên được.

Do vậy, bên cạnh IV là HP "thứ nhất", OTC có thêm 2 HP là Aichitem và Lycafe là ổn.
Trong các giải hay các phong trào ăn chơi nhảy múa, các bác Duy Siena, Nquynh, Tuyeni30, Xe_online, em, và ban nữ công gia chánh (luôn có ít nhất 3-4 người đẹp) sẽ tham gia hỗ trợ.

Như vậy, OTC vẫn là một tập thể đồng lòng, vững mạnh và phát triển theo đúng tiêu chí HT OB đã xác định tư đầu "Vui-Khỏe-Thân thiện".

Các bác cho thêm ý kiến nhé. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ.

Last edited by a moderator:
Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Em đồng ý với bác Đâm đây, các bác lycafe, Tuyên và Xe_online thế nào ạ ? Hy vọng các bác tham gia giúp OTC phát triễn hơn nữa

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
em chỉ thích anh OB đẹp chai làm HT thui :D (mặc dù em hỏng uýnh banh)
@OB: tối nay ra hột vịt lộn Thu Hà làm bản kiểm điểm và giải trình trước tổ chức nhá ;)