Bim
Hạng B2
30/7/04
113
1
0
Hà Nội
Các bác em, để xe ngoài cơ quan hơi muộn, người trông xe về mất, thế là bị đi mất cả đôi signal còn trơ dây điện, chim cú không bút nào tả xiết, các bác có biết ở đâu bán và lắp luôn không? vào hãng đắt đã đành lại mất thời gian. Cảm ơn các bác nhiều,

Hạng B2
18/7/07
140
0
16
Hanoi
RE: Đôi signal 318

Bác ra chợ Giời (nếu bác ở HN), giá khoảng 300k một đôi, lắp thì đơn giản thôi, nhưng phải để ý không bọn nó bán cho cái xinhan bị gẫy lẫy là không lắp được, trước tết em cũng bị chúng nó chơi mất 1 bên. Bây giờ bọn nó hay chơi nhan chứ không chơi gương nữa, anh em OS nên chú ý.

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

ra chợ trời đi bác, dạo này tụi nó chôm nhiều, xài đồ dỏm mất cho đỡ tiếc[8|] nghiêm túc đấy

Bim
Hạng B2
30/7/04
113
1
0
Hà Nội

Cảm ơn các bác, thế làm thế nào để biết signal có gẫy lẫy hay không ạ? và lắp ở đâu hả bác tuty?

Hạng B2
18/7/07
140
0
16
Hanoi

Bác xem mặt bên trong của nó có một cái LẪY hình chữ L để gài chỗ lắp nhan, thực tình em k biết tả thế nào để bác hiểu, tóm lại khi mua bác cứ xem kỹ là sẽ hiểu hay.... Còn lắp thì đơn giản thôi, bác cứ bất kỳ gara hoặc chỗ rửa xe nào bọn nó cũng lắp được mà. Mà bác nhớ khi mua phải thử không bọn nó lại cho bác cái đèn cháy bóng thì hỏng