Hạng B2
5/10/15
214
751
93
43
Em đi 1 lần sợ quá các anh lái xe này thể hiện đẳng cấp khi vào của và đỗ dốc họ không giảm tốc độ. Em đi lần đó thề với lòng không bao giờ giao sinh mạng cả GĐ mình cho các anh ấy thử tay lái lụa.

Em đưa cả gia đình đi đúng 1 lần và thề không trở lại. Cảm giác thật sự lo cho cả gia đình trên cái xe đó. 2 thằng nhỏ thì ngược lại, nó chẳng biết sợ gì, cứ xuống dốc nhanh nhanh là nó hào hứng lắm, miệng cứ hô Yuuuuuuuuuuu Yaaaaaaaaa.

Thằng bố ngồi bên thì im thin thít.

Hạng C
10/8/20
518
952
93
Đi xe này có cảm giác như đang chơi trò tàu lượn siêu tốc. Có khác là tàu lượn thì bánh xe gài vào đường ray nên không sợ trật đường.

Hạng B2
22/9/13
459
520
93
Em đi 1 lần sợ quá các anh lái xe này thể hiện đẳng cấp khi vào của và đỗ dốc họ không giảm tốc độ. Em đi lần đó thề với lòng không bao giờ giao sinh mạng cả GĐ mình cho các anh ấy thử tay lái lụa.
Giảm tốc độ nó mất trớn bác ạ. :D

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Ngồi trên mấy chiếc xe này thì này đúng là thử thách lòng can đảm chứ nó vượt cái tầm cảm giác mạnh 1 bậc! Tụi nước ngoài ko biết nó thấy xong có dám chơi ko ta?kkk

Ai chán đời cũng nên đi thử 1 lần cho biết, mà biết đâu đi về lại thấy cuộc sống mới có ý nghĩa làm sao?! kkk

Hạng B2
4/11/13
257
313
63
Cho xe cá nhân lên đỉnh thì các bác sẽ được nếm mùi kẹt xe trên lưng chừng núi :eek:;):mad:
ĐL bây giờ làm du lịch giống như khai thác tận thu vậy. Xe cũ, quá date ko bác ah, ko đi ko đc mà đi thì teo hết buri. Nhớ hồi năm 2010, e đi với tình đầu (đã chia tay). Nhớ lại ĐL lúc đó cứ nghĩ tới là thấy yêu ĐL. Giờ xây dựng nhìu quá mất đi hết nét!

Hạng B2
14/2/20
341
169
43
44
đã đi 1 lần, cách đây vài ngày, thật sự trên đó chẳng có gì. Phí thì mắc, 30k vào cổng + 90k xe đưa lên xuống. ngồi muốn teo hàng lun. Quá phí

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Em đưa cả gia đình đi đúng 1 lần và thề không trở lại. Cảm giác thật sự lo cho cả gia đình trên cái xe đó. 2 thằng nhỏ thì ngược lại, nó chẳng biết sợ gì, cứ xuống dốc nhanh nhanh là nó hào hứng lắm, miệng cứ hô Yuuuuuuuuuuu Yaaaaaaaaa.

Thằng bố ngồi bên thì im thin thít.
Bác rịn ra....không? Hi hi

• Like
Reactions: bokujun