Tập Lái
3/11/11
25
0
1
Xin chào các bác, số là em đã gia nhập gia đình otosaigon đươc hơn 3 năm rồi. em ra ngoài thấy nhiều xe có logo gia đình mình rất nhiều. Nay em làm đơn này xin các bác cho em xin cái logo để em dán vô mông em gala của em cho nó oách. trong khi chờ đợi quyết định, em xin chân thành cảm ơn! các bác

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Bác phải làm cái đơn mà bắt đầu bằng: CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM ... sau đó trong nội dung đơn Bác phải kể lễ rằng nhà hoàn cảnh, không có tiền đi xe máy, mua tạm con 4 bánh chạy kiếm cơm qua ngày, cần cái Logo OS dán để ra đường còn làm ăn.....v.v.v...vvv và kết thúc bằng Kính Đơn ! Rồi sau đó ký và ghi đầy đủ họ tên nữa thì may ra mới được duyệt.
:D
:D Em đùa tí. Hồi trước em xin Logo thường em vào mục Thông báo từ ban quản trị --> Trong đó có Thớt về Sticker, nhưng sao giờ tìm hok thấy nữa, hok biết Bác Lơ có còn cấp nữa hay không? Thường thì vào đó bác để lại lới nhắn, cũng như địa chỉ, số điện thoại thì trong vài ngày là Sticker sẽ đến tận nơi. Bác thử dzô đó tìm Thớt nào có liên quan đến Sticker nhé !

E mới ra NCThanh cắt về nè pác mà tiếc ko có máy ảnh chụp post lên cho mấy pác xem thử,e thấy cũng ok.Decal phản quang như Os đàng hoàng nhé có điều e ko có đỗ keo cho nó phồng lên giống zin của Os mình khi xưa thôi :p