Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Đồng hồ báo nhiêu liệu có vấn đề

Các bác đưa vào Hãng họ reset lại là xong thôi. Ko vấn đề gì đâu.

Hạng B2
28/12/07
480
3
18

Trích đoạn: thanhts

Các bác đưa vào Hãng họ reset lại là xong thôi. Ko vấn đề gì đâu.
Đơn giản thế thôi hả bác?
Em ở Sàigòn, các bác cho hỏi thăm, Hyundai chổ gần cân Nhơn Hòa trên QL13 làm tốt không nhỉ?

Hạng B2
2/12/04
258
0
0

Bác muahun lại tranh thủ xoáy giật rùi, bác có định làm ae mua HMV giật thột không đấy, nhờ bác kê giúp danh sách các lỗi xe SF của HMV để ae đề phòng và chuẩn bị trước các thứ cần thiết được không ạ?
Tiện đây cũng nhờ các bác cập nhật giúp các cây dầu 0,05 ngon trên địa bàn HN nhé, thanks các bác nhìu nhìu.

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

SAo lại hết dầu một cách mất trật tự thế nhỉ? Đúng là cái đồng hồ này bác phải xem lại thôi, vụ này hồi đó đền giờ em mới nghe lần đầu :)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Nếu như tôi nhớ ko nhầm thì bác Angler có thói quen là chạy xe đến gần như cạn bình mới đổ (trong thread về chuyến du ngoạn sang Lào). Đây có phải là nguyên nhân chính dẫn đến việc đồng hồ nhiên liệu xe bác có vấn đề? Vì hình như còn liên quan đến cái bơm dầu????

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
49
HN open

angler
Em chạy SF máy dầu 2.2 của HMV, chạy được hơn 8.000km
Bác binh xăng của bac dung tich bao nhiêu mà chạy được 8 nghìn cây hả bác????

Hạng C
6/4/07
664
3
18

Trích đoạn: binhmefe

angler
Em chạy SF máy dầu 2.2 của HMV, chạy được hơn 8.000km
Bác binh xăng của bac dung tich bao nhiêu mà chạy được 8 nghìn cây hả bác????
ý bác ấy là tổng số đã chạy mà bác !... vụ này mới đây !... :D

Hạng B2
28/12/07
480
3
18

Trích đoạn: Kienvang

Nếu như tôi nhớ ko nhầm thì bác Angler có thói quen là chạy xe đến gần như cạn bình mới đổ (trong thread về chuyến du ngoạn sang Lào). Đây có phải là nguyên nhân chính dẫn đến việc đồng hồ nhiên liệu xe bác có vấn đề? Vì hình như còn liên quan đến cái bơm dầu????
Bác nói gần đúng ạ, cứ còn chạy được khoảng 100km là em mới đổ dầu. Nhưng chẳng lẽ đây là nguyên nhân sao? Đồng hồ bị ảnh hưởng vì cái bơm dầu hả bác?

Bị bấm 1 lỗ
21/11/06
45
0
0

Thôi chết, tôi chạy đỏ đèn rồi đổ luôn 1t. Lần sau cảnh giác không thì nằm đường.