Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Chào các bác!
Em có con vtec2 đang đi nhưng cái đồng hồ công-tơ nó có bệnh. Cụ thể thì báo xăng và giờ không chuẩn nữa và cũng không chỉnh chọt gì được. Đã vậy em còn nghe ông bạn nói Vtec mà cái đồng hồ hư thì xe khỏi chạy luôn:confused:. Hỏi ông chuyên sửa xe pkl thì ổng nói không sao cả, cứ chạy vô tư, nếu dây gì đó mà đứt thì xe chạy sẽ yếu:cool:. Nói chung em dân gà mờ chỉ biết leo xe chạy nên cũng băn khoăn lắm. Nhờ các bác tư vấn dùm với à, em cảm ơn chân thành!

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
đồng hồ xe hư là xe hết chạy hả, kinh quá vậy hic hic ,bác mua cái rolex daytona gắn vô cho nó là nó chạy liền ah .............. e dzot

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Bác mua cái đồng hồ mới gắn vô là hết băn khoăn ngay.
Em có hỏi rồi, giá tầm 600 obama/ cái xịn. Nhưng cái em băn khoăn ở chỗ là cái đồng hồ zin bị như vậy có đến nỗi nào không? về kỹ thuật có sao không và bắt buộc phải thay sao?

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
đồng hồ xe hư là xe hết chạy hả, kinh quá vậy hic hic ,bác mua cái rolex daytona gắn vô cho nó là nó chạy liền ah .............. e dzot
Em cũng ứ tin nhưng ngặt nỗi gà quá bác à. Còn cái Đay tô na rố lét của bác thì em cũng thích lắm

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Hic nhờ các cao thủ cho em vài lời vàng ngọc để em biết với à.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Em kg biết có phải hư đồng hồ thì kg chạy đc hay kg nhưng em thấy ở đây có bán từ Vtec 1 đến 3 luôn nè bác, gần 4tr/cái ah, tha hồ mà rẻ so với giá bác hỏi, mua đc nhớ mời em ly cà phê nhé :D
[link]http://bigbox.vn/products/dendauden/page_3/[/link]