Thảo Luật Chung Đóng

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/12/06
1.211
5.282
133
39
Re:Hic, Phú Hoàng Anh sao xấu quá các bác ạ

datnen nói:
bác chủ đi xem rồi chê chứ em nào dám chê, cái tủ mà để trong phòng tắm thì lần đầu thấy, thật sự nếu HAGL mà chú trọng đến thẫm mỹ 1 tí, thiết kế tây hơn, bố trí phòng hợp lý hơn giá cao hơn 1-2 tr/m2 thì em nghĩ cũng sẽ bán nhanh lắm vì đánh vào thị giác người mua cũng là 1 cách hay đấy chứ ạ, hok hỉu sao CĐT ko để ý đến vấn đề này. Đó là ý kiến chủ quan của em :D
Bác toàn ở VN k thì làm sao mà thấy dc..mấy Apartment ở nước ngoài..bọn nó toàn để tủ đồ trong phòng tắm...rất là tiện lợi luôn chứ sao..tắm xong bước ra lấy đồ mặc luôn . Tủ đồ trong phòng tắm thì có vấn đề gì vậy bác..

Bác nói PHA cần phải chỉnh sửa cho nó Tây 1 chút ..bố trí phòng hợp lý chút...em thấy căn 2PN của PHA nó rất hợp lý rồi..k biết còn chỗ nào k hợp lý ah..bác chỉ em..để e nói a Đức xây giai đoạn 2 chỉnh sửa theo ý bác, cho nó hợp lý...:D:D:D:D

Hạng B2
1/10/12
247
125
43

civic2011 nói:
Toàn thấy mấy bác sales cho mấy dự án Him Lam, Sunrise chê, kinh thế.
. Min. 33tr-48tr thì bác so sánh với 17.6tr làm gì các bac ơi, khập khiễng lắm. Với tầm tiền vậy và so sánh với mấy cái HAGL khác thì em thấy PHA thiết kế vậy là đẹp đấy chứ. Toalet có tủ cũng rất là hay, để được các loại đồ ngủ, đồ tắm, phòng tắm rộng rãi... Không khí trong lành, chỉ tội là facilities xung quanh chưa nhiều. Nhưng được cái qua PMH quá gần.
Em là thích nhất cái bếp của căn 129m2, gỗ đẹp. Việc phối các loại đá đa dạng hơn nên nhìn nhẹ nhàng hơn.
không đâu bác ah, trong này trước tiên là em thấy có em và bác datnen là sale bên him lam riverside va sunsire, bác thấy chúng em có dìm hàng bạn tung hô hàng của mình đâu , nói lên ý kiến chủ quan thôi bác ah, còn những ý kiến so sánh là do những ae OS đã đi thực tế về chia sẻ thôi, chứ các bác ấy đâu phải sale đâu

Hạng B2
27/5/11
297
548
63

nobitta nói:
datnen nói:
bác chủ đi xem rồi chê chứ em nào dám chê, cái tủ mà để trong phòng tắm thì lần đầu thấy, thật sự nếu HAGL mà chú trọng đến thẫm mỹ 1 tí, thiết kế tây hơn, bố trí phòng hợp lý hơn giá cao hơn 1-2 tr/m2 thì em nghĩ cũng sẽ bán nhanh lắm vì đánh vào thị giác người mua cũng là 1 cách hay đấy chứ ạ, hok hỉu sao CĐT ko để ý đến vấn đề này. Đó là ý kiến chủ quan của em :D
Bác toàn ở VN k thì làm sao mà thấy dc..mấy Apartment ở nước ngoài..bọn nó toàn để tủ đồ trong phòng tắm...rất là tiện lợi luôn chứ sao..tắm xong bước ra lấy đồ mặc luôn . Tủ đồ trong phòng tắm thì có vấn đề gì vậy bác..

Bác nói PHA cần phải chỉnh sửa cho nó Tây 1 chút ..bố trí phòng hợp lý chút...em thấy căn 2PN của PHA nó rất hợp lý rồi..k biết còn chỗ nào k hợp lý ah..bác chỉ em..để e nói a Đức xây giai đoạn 2 chỉnh sửa theo ý bác, cho nó hợp lý...:D:D:D:D
Toilet có tủ quần áo rất hay, cần gì ra nước ngoài mới có, ở VN đầy cả ra. Những người không phải trong nghề thì không nói, chứ dân BĐS mà nói vậy là không được rồi. Các bác sale chịu khó la lết nhiều dự án vào để có thu thập thêm kiến thức, kinh nghiệm, cộng thêm suy luận lý lẽ của mình để nâng cao tay nghề, chứ bình luận kiểu bác datnen sao thuyết phục được khách. Góp chút ý kiến với bác.

Hạng C
9/2/12
946
38
48

Dạ, thì lần đầu tiên em thấy tủ trong phòng tắm thật. Đã nói ý kiến chủ quan mà, với lại đa số người mua chê thiết kế HAGL xấu là đúng đó các bác.

Hạng D
29/11/06
2.951
38.200
113
53

*Tập Lái* nói:
Chắc thằng thiết kế đã 1 lần bị nhốt trong toalet nên rút kinh nghiệm thiết kế thêm cái tủ đựng mì gói cho những lúc cần

Cái này là bản quyền của em nhoe!!! :):)

Hạng B2
25/4/12
203
35
28
31

datnen nói:
Dạ, thì lần đầu tiên em thấy tủ trong phòng tắm thật. Đã nói ý kiến chủ quan mà, với lại đa số người mua chê thiết kế HAGL xấu là đúng đó các bác.
Phá cách của kiến trúc Việt đó các bác! Giữ bản quyền ko Tây nó chôm mất...

Tập Lái
21/9/12
19
0
1

Có bác nào rành khu PHA này biết tổng cộng có bao nhiêu block không? E thấy giờ GD1 có 7 block, vậy giai đoạn 2, nó di dời đường dây điện xây thêm 7 block nữa, tổng cộng 14 block phải ko các bác? Nếu vậy thì khu này đông quá?

Hạng B2
18/4/11
274
8
18

Nói câu công tâm thì PHA này theo em nhận xét là thiết kế + vật liệu là tốt nhất so với những thằng HA còn lại rồi. Bác nào mà xem PHA đã chê rồi thì đừng nên đi xem thêm bất kỳ căn hộ nào của HA nữa để đỡ mất công sức và thời gian

75m2 giá khoảng bao nhiêu các bác nhỉ. dân cư vào ở full, công trình hoàn thiện thì em thấy nó cũng rất tốt, thiết kế cả cụm nhìn từ đại lộ Nguyễn Văn Linh rất hoành tráng.

Tập Lái
22/11/11
23
0
1

Đúng là Phú Hoàng Anh khá ngon so với giá. Có vẻ bên này được HAGL khá chăm chút

Status
Không mở trả lời sau này.