Thảo Luật Chung Đóng

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/4/13
14
0
1
Re:Hic, Phú Hoàng Anh sao xấu quá các bác ạ

thấy đường dây điện sợ sợ quá các bác ợ . iem nghe nói ở cách xa trên 200m mới an toàn ,khỏi sợ sóng từ .
thiết kế furniture hơi xấu . bathroom được ( ốp granite sang sang ) dưng cái tủ em thấy cũng hơi kỳ .... walking closet thường ko nằm hẳn trong wc như lày . Tủ này để máy sấy , khăn và đồ đạc linh tinh thôi , đựng quần áo ẩm chết .

Hạng B2
11/12/12
219
329
78

Em lot dep ngoi hong a.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/6/11
257
929
143

Em thì thấy toilet lót đá tối và nhìn nặng nề quá , còn có tủ gỗ nữa thì Tây seo hổng bít chứ VN nơi ẩm thấp vậy chắc vài bữa có ...nấm mọc .:p

Hạng D
26/8/05
3.937
22.874
133

PHA nói chung khá nhất trong họ HA.
Nhưng em rất chim cú, khi lúc nào cũng thấy bác này, cứ hễ có sàn là ốp đá granite, từ nhà ra tới sân. Mà phải chỉ đẹp đẽ gì cho cam. Xấu òm, làm giảm hết giá trị căn hộ. Đâu phải đá là sang là đẹp. Hồi đó giá HA1 thua PM VPH 1 chút, nhưng đi xem mới thấy, sang là sao và sến là sao.
Đồ gỗ bác này cũng vậy. Nản vì xấu.

Tốt nhất mua thô tự làm, chứ không cứ như ở trong căn hộ bị ám vì đá và gỗ!

Hạng B2
5/2/13
126
49
28

alibabaxxx2000 nói:
PHA nói chung khá nhất trong họ HA.
Nhưng em rất chim cú, khi lúc nào cũng thấy bác này, cứ hễ có sàn là ốp đá granite, từ nhà ra tới sân. Mà phải chỉ đẹp đẽ gì cho cam. Xấu òm, làm giảm hết giá trị căn hộ. Đâu phải đá là sang là đẹp. Hồi đó giá HA1 thua PM VPH 1 chút, nhưng đi xem mới thấy, sang là sao và sến là sao.
Đồ gỗ bác này cũng vậy. Nản vì xấu.

Tốt nhất mua thô tự làm, chứ không cứ như ở trong căn hộ bị ám vì đá và gỗ!
bác Đức tận dụng tối đa đầu ra cho các cty gạch, gỗ của bác ấy mà. thế mới biết LN cỡ nào !

Tập Lái
10/2/12
28
2
3

em ở HAGL An Tiến, thấy cũng ok, nếu so với khu cũ em ở (cc An Viên, Nam Long Q7) thì cũng tương đồng về chất lượng, HAGL có khi cách thiết kế và bố trí còn khá hơn, giá cả trên 1m2 rẻ hơn. Em không biết các bác chê HAGL đã bao giờ từng ở khu HAGL chưa? Mà em thấy HAGL bây giờ đâu ghi là căn hộ cao cấp nữa, ở bên ngoài ghi là căn hộ cao ốc PHA hay căn hô HAGL Gold House.
Nếu so thì các bác so cùng mức giá vậy mới công bằng.
solopidi nói:
các bác sâu tâm lý bầy đàn, ném đá hội đồng. Em thấy cũng đâu đến nỗi tệ

các bác đừng so sánh với các dự ớn khác, quả cam so với quả cam chứ đem đi so với quả táo sao đặng

Hạng B1
20/8/12
95
2
0
45

bác nói sao chứ tui thấy đẹp mà ? Bác đòi phải đẹp hơn nữa thì cũng ko biết phải đẹp cái gì nữa. Cái tủ trong toilet thì để khăn khô, nước hoa, áo quần thay hàng ngày, khỏi phải treo trên cái móc nhìn rối mắt.

Hạng B2
5/2/13
126
49
28

buiphu nói:
em ở HAGL An Tiến, thấy cũng ok, nếu so với khu cũ em ở (cc An Viên, Nam Long Q7) thì cũng tương đồng về chất lượng, HAGL có khi cách thiết kế và bố trí còn khá hơn, giá cả trên 1m2 rẻ hơn. Em không biết các bác chê HAGL đã bao giờ từng ở khu HAGL chưa? Mà em thấy HAGL bây giờ đâu ghi là căn hộ cao cấp nữa, ở bên ngoài ghi là căn hộ cao ốc PHA hay căn hô HAGL Gold House.
Nếu so thì các bác so cùng mức giá vậy mới công bằng.
solopidi nói:
các bác sâu tâm lý bầy đàn, ném đá hội đồng. Em thấy cũng đâu đến nỗi tệ

các bác đừng so sánh với các dự ớn khác, quả cam so với quả cam chứ đem đi so với quả táo sao đặng
An Tiến đi xong đường điện chưa bác ? khuôn viên buổi tối đã được mở đèn chưa ạ ?

Hạng B2
18/7/12
164
122
43

An tiến: 14tr
Era: 16r
Em chọn An Tiến & An Tiến. (Thấy mấy bác bên Era đang bán than)

Tập Lái
17/4/13
10
0
0

Tiền nào của nấy mà bác.
Bác thử qua estella bên Q2, giá tầm 30tr. kepple land xây. đẳng cấp khác ngay ý mà.
Lh : 0908701206

Status
Không mở trả lời sau này.