Hạng F
28/8/19
6.664
11.348
113
Palm Beach, Florida, US
gần tết tới rồi cò đói nó bơm đểu ai dính dính.giống kiểu nhà tôi có chậu cây kiển người ta trả 25 tỉ tôi không bán kìa .hoặc chậu Lan đột biến người ta trả 5 tỉ tôi không thèm bán .tiền bạc gi tầm này .
Haha... Lan đột tử thì có chứ đột biến gì.
Mà các đại gia toàn là thích nuôi "Gái đột biến" (cái ji cũng to bất thường) ko à...

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
28/8/19
6.664
11.348
113
Palm Beach, Florida, US
Không dám bán đâu, người mua ôm đạn với luật ô nhiểm .... bên EU.
EU đang khuyến khích mua xe mới chứ chạy xe cũ đi đâu được bác ... đã nghèo mắc cái eo ....nó cho ... hay bán chừng 50 hay 100€ là nhiều.

Trừ khi vào garage lấy lại (với điều kiện mua xe mới) thì nó sẽ mua lại với giá chừng 2000€ để ....quăng nghĩa địa.
Ở đây bọn em nghèo lắm hok có giàu chuẩn sang và sạch như bên Eu của anh..hic.. nên xe nát ( đúng nghĩa từ thân tới thể) nó vẫn cho chạy... :)

Hạng F
29/10/16
11.557
22.040
113
Pháp
Ở đây bọn em nghèo lắm hok có giàu chuẩn sang và sạch như bên Eu của anh..hic.. nên xe nát ( đúng nghĩa từ thân tới thể) nó vẫn cho chạy... :)
Miạ nó, luật đưa ra chứ không phải nghị định, do đó dân nghèo như em.. phải mua xe mới nếu muốn ra Paris .... Nghị định còn lách, còn luật đưa ra thì thua ... bác nghĩ lái ở trung tâm 30 kms/h khó chịu lắm nha ...
Haha... Lan đột tử thì có chứ đột biến gì.
Mà các đại gia toàn là thích nuôi "Gái đột biến" (cái ji cũng to bất thường) ko à...

Thực tế , em đồng ý , giờ cho không chẵng biết làm gì với đột biết và đột tử
gần tết tới rồi cò đói nó bơm đểu ai dính dính.giống kiểu nhà tôi có chậu cây kiển người ta trả 25 tỉ tôi không bán kìa .hoặc chậu Lan đột biến người ta trả 5 tỉ tôi không thèm bán .tiền bạc gi tầm này .
Sao bác không bán chậu kiển mà đầu tư nhà ở EU .. tiền không nha , vừa có thể ở lại, có thể có quốc tịch và hàng thàng kiếm vài ngàn € ngon cơm ... con cháu già đình của bác thôi,