Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Mình đi mua 1 căn 12 tỉ ở aqua thì gặp 1 cô lớn hơn mình 10 tuổi giọng miền nam mua 4 căn sát mình theo phương án trả 50% giống mình, mình nể quá kaka.

Để đa dạng rổ, mình giờ lại hứng mua đất bự ở tỉnh, chỉ hỏi mấy anh rành, nên mua tây ninh không. Cám ơn nhiều
thật chứ hồi xưa nghe tiền tỏi thấy nhiều
giờ vào văn phòng mấy dự án,thấy ng ta chốt,mình nhìn thôi cũng thấy hoảng. mà cũng nể thật.
đầu tư xa vậy bác
loanh quanh ven sài gòn thôi.sao ko tìm ở bình dương chẳng hạn.

Hạng B2
19/10/18
141
143
43
Đang zui biết mấy, cười không nhặt được mồm với thánh hài ôm BCS hàng triệu Biden.
Note là vì cái BCS còn được nhớ tên hơn cái BC… gì của hắn.

• Like
Reactions: TG Real Estate
Hạng B1
13/1/19
58
193
46
thật chứ hồi xưa nghe tiền tỏi thấy nhiều
giờ vào văn phòng mấy dự án,thấy ng ta chốt,mình nhìn thôi cũng thấy hoảng. mà cũng nể thật.
đầu tư xa vậy bác
loanh quanh ven sài gòn thôi.sao ko tìm ở bình dương chẳng hạn.
có nguoi quen đã đầu tư BD 20 năm nay nói mình qua vung tàu hay tây ninh, mà VT mình thấy cũng đông rồi nên tính kiếm ở tây ninh

• Like
Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
có nguoi quen đã đầu tư BD 20 năm nay nói mình qua vung tàu hay tây ninh, mà VT mình thấy cũng đông rồi nên tính kiếm ở tây ninh
hôm vừa rồi mình vừa đi Tây Ninh về giá đất ở đây khá ổn , chưa có hiện tượng đẩy giá , đường xá quy hoạch khá là ok , được cái k có anh cả nào bơm vào đây , có 9 nền Tân Châu đường quy hoạch 20m vuông vức đẹp bác có nhã ý muốn xem ib em nhé

Hạng B1
13/1/19
58
193
46
hôm vừa rồi mình vừa đi Tây Ninh về giá đất ở đây khá ổn , chưa có hiện tượng đẩy giá , đường xá quy hoạch khá là ok , được cái k có anh cả nào bơm vào đây , có 9 nền Tân Châu đường quy hoạch 20m vuông vức đẹp bác có nhã ý muốn xem ib em nhé
Anh inbox nhé. Mình kiếm tầm 1000 trở lên. Cốt là để phòng làm nhà kho cho mình hoặc kho cho thuê. Cần có đường xe tải vô được.

• Like
Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
izumi giá tốt là giá nhiêu bác ? có vat luôn là...?
ko booking đi coi nên ko biết giá nhiêu cả
mẫu nhà TH1 :
Dự án AQUA CITY của Novaland ở thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

6x19.5 giá 6.5 - 6.9 tỷ bao gồm vat
Mẫu nhà TH2 :

Diện tích 7x20.5 giá 7ty6 - 8ty2
Mẫu nhà TH3:

Diện tích 8x20.5 giá 8ty6 - 9ty2 nha bác

• Like
Reactions: 4bthang2b