Hạng C
26/2/20
532
460
63
34
mình lúc đầu chê dự án này và giờ làm kết quả múc 1 căn trong lúc tâm dịch ;)
Dự án nào củng Vậy bác, đi xem thực tế như nào mới thấy được tiềm năng đó bác, xem qua google map thì k ăn thua,Chúc mưng bác nha, tuần sau aqua khai trương quán coffe rồi đó bác

• Like
Reactions: GLC 300
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
bác lại cứ đùa , 13 tỷ trả trong 3 năm à bác , nhà phố và song lập giao dịch bán lại thì có chứ còn đơn lập thì ít nha bác
ý em là giá phân khu cũ đó ạ :D . giá vốn thấp nhất cho view sông đơn lập chắc có the suite phải ko bác ? bên grand villas thì căn diện tích to hơn nên nặng tiền hơn.còn phân khu nào nhẹ tiền nữa ko nhỉ ? ngắm trc rồi mai sau xem nova hoàn thiện thế nào thì làm 1 căn định cư.tại nhà trong biên hòa luôn
chứ second home hiếc thì ko ham.second home thì chạy ra swan mua cho rẻ

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
bác quất khu nào bác, sunhabor hay đảo phượng hoàng
Mình mua 1 căn trong đảo PH , thích vì thấy nó có vể yên tĩnh và bao bọc bởi sông , mua cũng không phải dạng đầu tư gì cả đi thực tế thấy đẹp cứ mua đã rồi tính sau, trước đây năm 2020 mình chê nó nhiều lắm giờ mua rồi cũng không khen và cũng không chê thôi đợi vài năm nữa xem sao.

Hạng B2
18/3/20
402
269
63
42
Mình mua gói TT gần như 50% tiền ngay nên được chiết khấu tốt, mình không dùng phương án vay Bank.
chúc mừng bác trở thành cư dân Aqua City đảo PH ,bác có cần thêm thông tin hay vấn đề gì bác cứ ib em hổ trợ bác nhé

• Like
Reactions: GLC 300