Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
bữa e chở khách vào đây (ô này chắc định mua đất). đi buổi trưa mà nó vắng rợn ngưòi. e cứ lo ổ gài đưa mình vào chỗ vắng để giết người cướp xe luôn chứ. lúc ra đến ql51 mà hú hồn tưởng theo ô bà rồi

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Cho em hỏi ngược lại bác, bác có mua BH Newcity không? cdt là Long Thành Golf nhưng Hưng Thịnh là bên phân phối và phát triển dự án, về phần tiến độ xây dựng hạ tầng là bên Hưng Thịnh chịu trách nhiệm. Sẵn nói luôn cho bác biết để khỏi hỏi là em mua 3 nền ở đây, cả hđ 2 bên và 3 bên, đã bán ra 1 nền và hiện vẫn còn giữ 2 nền đứng tên em nhé.
rồi vậy sao bọn HT lại đẩy qua cho bọn Long Thành nhỉ?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.864
133
hẹn tháng 9 bàn giao giờ hết tháng 10 rồi thì chửi được chưa hả anh?
Mà bác cần nó giao làm gì. Có giao thì cũng là bãi đất hoang giữa đồng không mông quạnh không tiện ích có ở được đâu.
Mua mấy dự án này chủ yếu cầm hợp đồng bán chênh kiếm lời chứ ai quan tâm thực địa đâu.
Cái Long Hưng City như bãi cỏ hoang cả 4 - 5 năm, lùa xong gà làm tiếp mấy cái gần đó Aqua City, Bien Hòa New City lùa gà khác là minh chứng rõ ràng. Có ai quan tâm tới việc ở đâu! Mấy khu này làm gì có dân, còn khái niệm second home là khái niệm tuyệt vời, có thể ghé Long Hưng City kiểm chứng. :)

• Like
Reactions: tdlinh
Tập Lái
2/4/18
45
27
3
34
Thành phần đoá là anh đây :)) anh đóng 95% 1 lần đây... nền anh mua 300m2 vậy giờ anh có được chửi ko?
Thành phần đoá là anh đây :)) anh đóng 95% 1 lần đây... nền anh mua 300m2 vậy giờ anh có được chửi ko?
bác cứ chửi thoải mái chủ đầu tư nó nghe nó ra sổ nhanh, thì anh em mình có lợi thôi hề hề.

• Like
Reactions: YOLO
Hạng D
26/8/05
3.937
22.864
133
chuẩn luôn bác, giờ ai chê cứ để họ chê đi Bác giống như Q9 của 3-4 năm về trước, ai cũng chê khu này xa, mật độ dân thưa, ít tiện ích thì ai mà về ở, giờ thì sao? Mình nghĩ tầm 2-3 năm nữa sẽ có câu trả lời cho các bác chê cái khu này khỉ ho cò gáy nhé.
Đúng rồi. Khu này đỉnh mà. Giá chênh biệt thự Aqua còn cao hơn đất xây bên Đông Thủ Thiêm Q2 mua hồi giữa năm hay Phú Hữu Q9 bên trong VĐ 2 là đủ biết khu này chỉ có toẹt vời ông mặt trời. Hóc bà tó Đồng Nai nhưng ăn đứt Q2, Q9 Thành Hồ. Tiếc là mình kg đủ tiền, nên đành mua đất Q2 ở tạm, chờ cày đủ tiền, bán Q2 ra Aqua ở để đi làm chạy xe 3 - 4 tiếng đồng hồ mỗi ngày đi về tranh thủ hít thở khí trời và tối ở giữa trảng cỏ hòa mình thiên nhiên cho khỏe. Chỉ sợ lúc đó giá lại lên, Q2 bán xong cũng kg đu đeo nổi.

Hạng C
3/10/15
551
790
93
Khu này mà anh mua nền 300m2 là em biết anh thứ dữ rồi.

Mà đất đây mặc dù là Biên Hòa nhưng là Xã, không phải phường, ra là đất ở nông thôn chứ sao ra đất đô thị nhỉ ?

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
BHNCT bán ra sổ đỏ, thích thì xây ko thì cứ để đó, bên này xây tự do( trừ trục đường lớn). Tỷ lệ sau này nhận nền xây nhà về ở chắc trên đầu ngón tay. Xong lại đâu vào đấy, cỏ lại mọc um tùm. Bác nào dư tiền quăng đây coi như tài sản tích lũy lâu dài. Ngay cả khu Long Hưng bao lâu rồi mà cũng chỉ lác đác vài căn nhà. Mấy bác cứ nhìn khu Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ấy, sát nách mà đất cứ để cỏ lau mọc um tùm :D , nơi chụp hình lý tưởng cho cặp đôi chuẩn bị cưới. Đấy là chia sẻ của em :D

Hạng D
26/8/05
3.937
22.864
133
BHNCT bán ra sổ đỏ, thích thì xây ko thì cứ để đó, bên này xây tự do( trừ trục đường lớn). Tỷ lệ sau này nhận nền xây nhà về ở chắc trên đầu ngón tay. Xong lại đâu vào đấy, cỏ lại mọc um tùm. Bác nào dư tiền quăng đây coi như tài sản tích lũy lâu dài. Ngay cả khu Long Hưng bao lâu rồi mà cũng chỉ lác đác vài căn nhà. Mấy bác cứ nhìn khu Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ấy, sát nách mà đất cứ để cỏ lau mọc um tùm :D , nơi chụp hình lý tưởng cho cặp đôi chuẩn bị cưới. Đấy là chia sẻ của em :D
Thạnh Mỹ Lợi gần, dân TP ở đc.
Long Hưng với BH New City, toàn dân TP với đại gia Bắc vào mua, ở sao ta? Second home? Bác nào trong đây hỏi thật, cuối tuần làm gì? Bộ rãnh tuần nào cũng về đó chơi với dế!? Tiện ích nào đầu tư chỉ để cuối tuần hoạt động? Đúng nghĩa chờ chuyền bom thôi. Cái Long Hưng cả mấy năm rồi giờ như bãi tha ma cỏ ngút ngàn!