Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Thạnh Mỹ Lợi gần, dân TP ở đc.
Long Hưng với BH New City, toàn dân TP với đại gia Bắc vào mua, ở sao ta? Second home? Bác nào trong đây hỏi thật, cuối tuần làm gì? Bộ rãnh tuần nào cũng về đó chơi với dế!? Tiện ích nào đầu tư chỉ để cuối tuần hoạt động? Đúng nghĩa chờ chuyền bom thôi. Cái Long Hưng cả mấy năm rồi giờ như bãi tha ma cỏ ngút ngàn!
Vắng lặng thế ma nào nhận chuyền bom anh?

Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
Có người bán thì ắt có người mua, quan trọng mục đích cuối cùng của người mua thôi bác.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.869
133
Vắng lặng thế ma nào nhận chuyền bom anh?
Đây là việc của sales! Hihi... Luôn luôn có đội ngũ tiếp nối!
Thặc, mình nhìn đất bỏ không ở Thạnh Mỹ Lợi Q2, Phú Hữu Q9 đã thấy kinh khủng rồi, giờ nhìn tới bên Aqua xa tít tắp càng nể hơn! Đối với mình, sales mấy khu này là đỉnh cao của nghề nghiệp, y như lũ sales Mỹ Phước Ecolakes và TP Mới Bình Dương vậy! Hoàn thành mỹ mãn nhiệm vụ và tỏa đi 4 phương 8 hướng, để lại vô số niềm tin và hy vọng gắn chặt vào các trảng cỏ và bãi đất hoang nơi đây... Ai cũng là tỷ phú hết, cơ mà bán được đất lại là chuyện khác.

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Đây là việc của sales! Hihi... Luôn luôn có đội ngũ tiếp nối!
Thặc, mình nhìn đất bỏ không ở Thạnh Mỹ Lợi Q2, Phú Hữu Q9 đã thấy kinh khủng rồi, giờ nhìn tới bên Aqua xa tít tắp càng nể hơn! Đối với mình, sales mấy khu này là đỉnh cao của nghề nghiệp, y như lũ sales Mỹ Phước Ecolakes và TP Mới Bình Dương vậy! Hoàn thành mỹ mãn nhiệm vụ và tỏa đi 4 phương 8 hướng, để lại vô số niềm tin và hy vọng gắn chặt vào các trảng cỏ và bãi đất hoang nơi đây... Ai cũng là tỷ phú hết, cơ mà bán được đất lại là chuyện khác.
chắc toàn Super sales tàn quân alibahoa chạy sang bán. họ có 7 bước chốt sale hay lắm anh

Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
Bác có cần em add zô group bán lại BHNCT ko :D . Sale báo 400 thì bác chờ thiên thu, bên này chênh trung bình từ 80-250tr bao phí kìa :D

• Like
Reactions: vuatocdovn
Hạng D
6/8/16
2.420
18.359
113
Thạnh Mỹ Lợi gần, dân TP ở đc.
Long Hưng với BH New City, toàn dân TP với đại gia Bắc vào mua, ở sao ta? Second home? Bác nào trong đây hỏi thật, cuối tuần làm gì? Bộ rãnh tuần nào cũng về đó chơi với dế!? Tiện ích nào đầu tư chỉ để cuối tuần hoạt động? Đúng nghĩa chờ chuyền bom thôi. Cái Long Hưng cả mấy năm rồi giờ như bãi tha ma cỏ ngút ngàn!
:D
Em mua dưỡng già nên ko quan tâm lắm :)

Hạng D
6/8/16
2.420
18.359
113
Huhu em có nền Vĩnh Quý đối diện cổng trường, mặt sau trục đường 24m chênh lệch chỉ có 135tr đây anh chị nào lên tàu không ạ?:p
Ko đâu... vì xa quá. :D

Lô mình đối diện sân golf nên chỉ để đó dưỡng già thôi

Tập Lái
25/10/17
43
15
10
29
Em có mấy lô khách gửi bán, chênh khoảng từ 100 đến 150 triệu thôi này, máy bác cần inbox em gửi vị trí với giá nhé: 0937482930