Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
4g là khứ hồi về tới Q1 đó a. A đi đầu giờ sáng và cuối giờ chiều thì vừa đi vừa thắp nhang sẽ tròn 4 tiếng 2 lượt.
Mình đồng ý với a khu này quá đỉnh, nên giá nó hiện đã mắc ngang, thậm chí hơn Đông Thủ Thiêm Q2 rồi mà!
A khỏi quảng cáo. Mình thích nó vì nghĩ nó sẽ giống cái trảng cỏ bỏ hoang Long Hưng City bên cạnh. Nhưng kg mua LH vì tên kg sang, Aqua sang hơn :)
Mình ở tiêu chí là phải xanh, cỏ ngút tầm mắt, yên tĩnh, kg có ai ở, kg cần tiện ích vì xô bồ. Tìm đâu đc 1 khu vắng và xanh cỏ như vậy ngoài Aqua!
Tùy anh thôi :), Long Hưng giờ cũng bắt đầu có dân về xây nhà rồi nhé anh, UB xã nằm ngay khu này, trường học, tạp hóa mua bán nhỏ lẽ vẫn có. Anh nói trảng cỏ bỏ hoang thì lại là nói quá rồi. A ko thích thì cũng không cần phải cố tình dìm vậy đâu :)).

Hạng B1
9/6/18
65
21
13
ngon... chiều nay mình mới thăm đất về... nói chung là quá ngon... để dưỡng già thì tuyệt
Bác có cần em add zô group bán lại BHNCT ko :D . Sale báo 400 thì bác chờ thiên thu, bên này chênh trung bình từ 80-250tr bao phí kìa :D
Bác có group sang nhượng Charm thì add giúp mình vào với tks bác

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Tùy anh thôi :), Long Hưng giờ cũng bắt đầu có dân về xây nhà rồi nhé anh, UB xã nằm ngay khu này, trường học, tạp hóa mua bán nhỏ lẽ vẫn có. Anh nói trảng cỏ bỏ hoang thì lại là nói quá rồi. A ko thích thì cũng không cần phải cố tình dìm vậy đâu :)).
Long Hưng mình mới đi tuần rồi nên khu này ra sao kg cần bạn vẽ.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Bác rãnh, e vẽ cái gì ở đây. Nói chuyện gì thì cũng nên nói thật lòng tí đi bác.
Ơ, mình thật lòng mà. Mình khen Long Hưng và Aqua mà. Mình thích cái trảng cỏ và sự hoang vắng ở đó. Đây là sự thực. Bác nói mình phịa thì chụp toàn cảnh khu đó quăng lên xem.
Ông nào rảnh mở google ra xem là biết chứ gì.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Aqua city bung hàng được 1 thời gian mà dự án này cũng ko chênh lệch được 1 mức mới nhỉ, vẫn chênh như lâu nay, mà có khi ra hàng còn khó. Tính ra thị trường đi xuống rồi
Chả biết, mình xui con bạn mình bán, rao hổm giờ éo ai hỏi. Nó tính lời 600 1 nền, giờ chỉ mong đẩy đc.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Ơ, mình thật lòng mà. Mình khen Long Hưng và Aqua mà. Mình thích cái trảng cỏ và sự hoang vắng ở đó. Đây là sự thực. Bác nói mình phịa thì chụp toàn cảnh khu đó quăng lên xem.
Ông nào rảnh mở google ra xem là biết chứ gì.
Tui ghé long hưng năm rồi, thấy hạ tầng làm cũng ok, thấy trục đường chính xây vài căn nhà vì nghe đáu trục này bắt buộc phải xây trong thời hạn nhiêu năm... còn lại mấy trục đường nội bộ thì ko bắt buộc phải xáy, lác đác có nhà mọc lên, nhìn toàn khu thấy rất là thơ mộng cỏ mọc ngút ngàn gió thổi rì rào rất là yên tỉnh... chả thấy bóng người chỉ có ...cò thôi.

• Like
Reactions: thanhtung109189
Hạng B2
19/10/18
141
143
43
Bác rãnh, e vẽ cái gì ở đây. Nói chuyện gì thì cũng nên nói thật lòng tí đi bác.
Thật nể sự kiên nhẫn của bạn, sa lầy với bọn cò thất nghiệp đi cà khịa thì mất cả ngày, tốt nhất là nên cho chúng vào blacklist và dành thời gian cho việc khác :)).
Haizz, xui cho bạn là chỗ này mấy tay to kia vào bán được hàng và đúng thời điểm ở khu vực kiếm ăn của bọn cò này (bên kia sông) bị Vin nó quét sạch hết khách. Thế nên chúng mới đi cà khịa vậy đó.

• Like
Reactions: thanhtung109189
Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Tui ghé long hưng năm rồi, thấy hạ tầng làm cũng ok, thấy trục đường chính xây vài căn nhà vì nghe đáu trục này bắt buộc phải xây trong thời hạn nhiêu năm... còn lại mấy trục đường nội bộ thì ko bắt buộc phải xáy, lác đác có nhà mọc lên, nhìn toàn khu thấy rất là thơ mộng cỏ mọc ngút ngàn gió thổi rì rào rất là yên tỉnh... chả thấy bóng người chỉ có ...cò thôi.
Mấy căn trục chính hoang hóa chả ai ở bác ơi. Mà cũng vài căn thôi.

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Thật nể sự kiên nhẫn của bạn, sa lầy với bọn cò thất nghiệp đi cà khịa thì mất cả ngày, tốt nhất là nên cho chúng vào blacklist và dành thời gian cho việc khác :)).
Haizz, xui cho bạn là chỗ này mấy tay to kia vào bán được hàng và đúng thời điểm ở khu vực kiếm ăn của bọn cò này (bên kia sông) bị Vin nó quét sạch hết khách. Thế nên chúng mới đi cà khịa vậy đó.
em đưa vào black list luôn rồi, vào đây chủ yếu giao lưu học hỏi là chính,mà em để ý bác này hầu như ở các post chẳng đóng góp hay phân tích được gì nhiều, toàn nhìn theo hướng cực đoan thôi, e block luôn cho lành.